Rp Aura Cần Thơ: Thất vọng

Lượt xem: 4,147

Somitrang108

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/6/19
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Vừa Sài Gòn xuống, lạ nước lạ cái, định vào PĐ vì dù sao cũng nổi tiếng từ lâu nhưng đi nhậu về, leo lên TAXI được dẫn đến AURA nên chép miệng đi luôn xem thử thế nào (chắc taxi có kèo với chỗ này).
Cảm nhận đầu tiên là cơ sở vật chất khá mới, nhân viên đón tiếp ở sảnh khá thân thiện (chắc chỗ nào cũng thế :))
Được dẫn thẳng lên lầu 6, tại đây được bạn nhân viên nam tư vấn về giá vé, rẻ nhất là 400 (mình phải tự tắm), 600, 800 và cao nhất hình như là 2 củ hay 5 củ gì đó, em không nhớ lắm. Sau khi nghe tư vấn thì chọn gói 600k, 3 ông anh đi cùng chọn gói cao hơn. Mình Tip riêng cho bạn quản lý 100k, bạn dẫn vào phòng 100k nữa, cái này mình thích thì mình TIP thôi chứ ko yêu cầu (hy vọng cu cậu dẫn cho em đào ngon ngon :)).

Vào phòng cời quần áo xong thì em gái gõ cửa, đập vào mắt mình là em khá xinh, người ko thực sự cao, nghệ danh là MY. Em bảo anh vào tắm đi, rồi em cũng vào kỳ cọ cho mình qua loa, nói chuyện khá dễ thương nhưng dịch vụ thì được khoảng 4/10 điểm. em massage qua loa cho có vị rồi hỏi mình anh thích MS Thái hay dùng miệng, miệng thì tip 500K, còn Thái thì 800k. mình chọn Thái vì em ấy cứ mời gọi và bảo Thái thì thích hơn nọ kia, và khi mình định sờ *** thì em ấy bảo 800k anh mới dc sờ :)))

Sờ ngực thì em ấy cũng lần lựa mãi mới cho sờ, cứ bảo là anh đợi em, tý em masage cho anh rồi anh sờ thoải mái, chỉ được bóp chứ ko dc sờ đầu ti, không được mút mà chỉ dc dùng lưỡi liếm. BJ được một lúc thì em bắt đầu kêu mỏi miệng và HJ liên tục để cho mình ra.

Tổng kết: 600k vé + 200k tip nhân viên + 800k tip đào = 1.600k

Dịch vụ: massage qua loa, HJ, BJ (thực ra cái ms Thái chỉ hơn dc cái là em nó bôi dầu vào 1 bên ngực và trượt trượt lên thằng em thôi chứ chả có cái mịa gì đặc sắc). lưu ý: không hôn môi, không CIA, không WC nhé các bác.
Ra về hỏi mấy ông anh, 2 ông lắc đầu, 1 ông không nói gì là đủ hiểu rồi.

CÓ MỘT SỰ THẤT VỌNG KHÔNG HỀ NHẸ, KHÔNG NGỜ ANH EM CẦN THƠ LẠI CHÁN NHƯ THẾ.
CHẮC CHẮN KHÔNG BAO GIỜ QUAY LẠI

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
Về cần thơ chỉ có Phương Đông và Tô Châu nha bác. Mấy chỗ khác ko ngon đâu, lại dễ sụp hầm