RP bé linh 07, ai giúp đỡ cho xin zalo của em nó......Cảm ơn

Lượt xem: 6,364

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hùng Khánh 2016

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/16
Chủ đề
2
22
5
33
0 ₿
Hôm qua trong lúc mưa gió lành lạnh kiếm gì đó ấm áp nên vào Ngọc Ánh 2. Trong đầu sẽ gặp em Quỳnh vì nghe mấy anh khen nhiều. Lấy code vào thang máy thấy ai ghi tên Linh bằng bút chì nên bỏ em Quỳnh kêu thử em Linh vì nghĩ chắc có gì đặc biệt nên người ta mới ghi tên trong đây.
Vậy là lên kêu em Linh. Tắm sạch sẽ xong vào phòng hồi hộp không biết thế nào thì cốc cốc.....
Cảm nhận ban đầu em nói sinh năm 90, biết trang điểm nên chắc k ai nghĩ 90 đâu. Cảm nhận riêng cứ nghĩ em sn 93.
Massage khỏe: có đấm đấm và hỏi lực vậy đc chưa anh, khoảng được 20p thì những ngón tay giống kiến bò vậy đi đến đâu tôi cong người tới đó, cảm giác lạ lạ sao á.
Massage mệt: bôi dầu và làm nhẹ nhàng nâng niu không gấp gáp. Đi đường lưỡi nhẹ nhàng, do đi phòng thường nên chỉ đc HJ. Em bảo qua phòng vì em sẽ BJ cho anh đã hơn nghe là muốn đi lần 2 r.
Về chi tiết khám phá:
V1: nhỏ, và mềm nhưng thật nên thấy có cảm giác tê tê, chắc được nữa bàn tay tôi.
V2: có em và làn da đã lắm.
V3: công và tròn.
V4: hơi đậm rạp nhưng em cũng chịu khó kéo xuống cho ae khám phá, em muốn tạo cho các ae thoải mái không hối thúc.
Em cho hôn nhưng k đc hôn môi, nhưng cuối cùng cũng tặng tôi được cái ngày môi, môi mềm lắm.
Cũng đc 10p thằng em nó chịu hết nổi vì sự nhiệt tình của em nên đã ra chắc cũng cả muỗng, hao tổn quá đi.
Hẹn em lần sau tip em 200 nhưng em vẫn vui vẻ cúi đầu cảm ơn và ngắt vú tôi cái nói nhớ lần sau em BJ cho nhé, em số 7.

Logannguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/4/17
Chủ đề
2
6
0
34
0 ₿
Lần sau thử em Quỳnh (Số 1) đi bác, nhẹ nhàng, chiều chuộng, dễ thương.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.