Rp cho em 79 của Tokyo Q.3 Massage khá ngon lành

Lượt xem: 2,447

Long Luis

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/11/19
Chủ đề
9
24
13
35
0 ₿
Văn dỡ nên ko viết dài, túm tắc cho ae nhanh gọn đỡ tốn thời gian
Đợt này ghé qua tokyo q3, uống cà phê ở gần sẵn còn dư ít lúa nên vào tokyo thư giãn tí.
Quay random thì trúng em 79, lên phòng ngồi xông hơi uống nước các thứ, rồi cũng đến lúc gặp em nó.
Body em nó thì khá chuẩn, ngực to tròn cực đẹp, dáng chuẩn, da trắng mịn màn. Em nó khá cao chắc 1m7, nó chuyện nhỏ nhẹ, nhẹ nhàn rất tâm lý, nói năng lễ phép lịch sự.
Sv: Đầu tiên là tắm tiên khá ngon lành, cùng lúc tắm thì có kèm thêm phần Nuru cùng với BJ cho thêm phần sung sướng, còn riêng về màn Body em nó thì mò bóp đủ thứ khá sướng tay, v4 của em nó khá đỉnh móc sướng hết cả tay.
Massage thì em nó Nuru lấy làm chủ đạo, trườn lướt bằng v1,3 đặc biệt là bím em nó rất tuyệt cọ lướt bím rất sướng. Phần thư giãn và BJ kèm thêm bài 69 tevet khá ngon lành, khá hài lòng cho phần phục vụ của em nó. TIC + TIP 1m4 tuy là giá tầm trung nhưng chất lượng khá ổn và đáng tiền.

• Like
Điểm cảm xúc: mr_right88

shortknight

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/20
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Chuẩn bác ơi, 79 tình cảm , nhẹ nhàng , body cao 1m68 cho chuẩn nhé , nghe lời . Khá ổn áp .

Viet Ng Hoang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/9/20
Chủ đề
0
2
1
34
HCM
0 ₿
Dạ cho mình hỏi ngu một xíu ạ. Em ấy ok vậy thì trưa mình bò sang có anh em nào quản lý thảy cho cái code hông ạ. Xin cám ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Hạo Nam 995

Hạo Nam 995

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
8
23
2
0 ₿
Gặp t là đi thẳng luôn, lên tìm cái Hotline mà gọi book kèo em nào mình thích, còn em này thì t chưa thử lần nào