Rp cho em số 19 đầy may mắn

Lượt xem: 1,074

Đại Phi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/20
Chủ đề
5
13
5
33
0 ₿
Cũng như ae đã biết thì tại massage Tokyo, ae sẽ được chơi trò chơi nhân phẩm đó là random những em nhân viên sẽ phục vụ gói massage cho mình, trừ những ae đã lựa chọn được những em ưng ý và có đặt trước. Thế là hôm qua em cũng vào vòng quay random để thử đổi gió tìm thêm một số mới thế là vào em 19, em có body rất nuột, 3 vòng chuẩn chỉ, face khá xinh có thêm nét dâm đãng nữa càng dễ khiến em xiu lòng nhanh chóng.
Service em nó thuộc tầm TOP bài bản đầy đủ thì khỏi phải bàn, còn thêm cái tính nhiệt tình và hết mình cho cái sướng nữa thì vô bài massage là em nó thể hiện ngay. Từ tắm đến massage khá là hài lòng với cách phục vụ bài bản, lăn xả chà trườn đủ hết mọi thể loại của Nuru, còn thêm cái cọ lướt bím ngọt ngào và có bài bưởi ép chuối khá đắm đúi nữa.
Hàng họ của em 19 này thì phải nói là tuyệt, v4 khít rịt dọn cỏ sạch sẽ tevet thoải mái trong lúc 69, ngực tròn trịa đẹp, vừa đủ bóp nhưng vẫn rất chi sướng tay.
Tổng thiệt hai cả tic + tip là 1m4. Do em có xin code bên hotline nên được giảm 150k khá thơm bơ.