RP chuyến đi phú quốc

Lượt xem: 36,236

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Tình hình là sau khi đăng bài hỏi thăm anh em thông tin về MS ở PQ mà không nhận được thông tin nào có giá trị ^_^, mình phải tự thân vận động. Cũng may là có anh hướng dẫn viên của đoàn rành về chốn này, thế là alêhấp, AE cùng xách C đi khám phá

Địa điểm: MS Trường An, đường Nguyễn Trung Trực
CSVC: 5 điểm (không ổn so với quy định, chỉ có phòng tắm và phòng xong hơi)
Phục vụ: không có locker gì hết, vào chọn em, xong em sẽ dẫn mình đi, hết
KTV: 9 điểm (vì sao mình chấm cao như vậy mình sẽ nói tiếp ở phần dưới, chấm điểm sơ sơ như vậy đã)

Xong phần chấm điểm sơ sơ rồi hen, giờ mình vào chi tiết.
Em mình đi tên P (hình như ở đây không có số mà chỉ kêu tên thôi, AE mình đi lần đầu nên cũng random mà ra ^_^), điểm chấm như sau:

Age: mình sẽ nói ở phần dưới ^_^ (đây là lí do mình chấm điểm KTV 9 điểm ở trên, theo như anh hướng dẫn viên nói thì KTV ở đây lớn nhất là 20 tuổi:cool:)
V1: 8
V2: 8
V3: 8
V4: không dám đụng vào ^_^ (vì sao không dám đụng vào mình cũng sẽ nói ở phần dưới ^_^, cho AE tò mò tí;))
massage khỏe: 8 điểm
massage mệt: 6 điểm (thiếu kinh nghiệm)
Thái độ phục vụ: 7 điểm

Tiếp tục, sau khi random được em P, em dẫn mình vào phòng matxa (phòng nhỏ so với quy định nha AE), thì mình mới hỏi em :"ủa ở đây ko có xông hơi hay tắm gì sao mà em cho A vô phòng luôn vậy?" thì lúc đó em mới chỉ mình chỗ xong hơi và tắm :mad: (trừ 1 cho thái độ)

Xong các thủ tục hông hơi tắm táp, mình vào phòng và chuyện hay bắt đầu từ đây ;) (mình cho qua phần massage khỏe nha, nói chung là đấm rất có lực, khỏe thật, 8 điểm ok)

Khi mới nhìn mặt em, mình cũng ngờ ngợ, vì là quá trẻ, dễ thương và .....con nít cực kỳ, nên khi em kêu nằm ngửa lại thì mình nhìn kỹ lại lần nữa và hỏi em bi nhiu tuổi, em trả lời :17 tuổi :confused:, sốc tập 1

Em hỏi mình chọn dịch vụ gì, ở đây em đưa ra cho mình 4 option:
- HJ: 200
- BJ: 300
- Z tại chỗ: 700
- khách sạn: 1.200
Sốc tập 2 (oh,chưa đủ 18, anh không dám đụng vào đâu em yêu ^_^)

Mình chọn dịch vụ thứ 2. Em nói chờ em một chút (em ra ngoài, chắc là báo lại với quản lý), em vào và nude 100%:confused:, sốc tập 3

Không có gì để chê thân thể của em, quá hoàn hảo, V4 nhìn cũng tuyệt vời, rất gọn gàng, nhưng thật tình mình không dám đụng vào, vì sợ không cầm lòng được mà *** luôn thì không ổn ^_^. Em BJ và mình cũng tranh thủ sờ V1, V2, V3 của em nó, sau 10' mình cũng out và ra về ^_^

Em mới vào làm được 2 tháng (theo em nói), nên kỹ thuật BJ cũng chưa được tốt lắm, đó là điểm trừ thứ 2 của em, ngoài ra các mặt khác thì ok hết theo thang điểm của mình nha các bác ^_^

Bài RP của em đến đây là hết ạ, thân chào mọi người

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
là ngoài Phú Quốc hay rạch giá bác ??? ngon quớ ... em đang tính xách chym xuống dưới

• Like
Điểm cảm xúc: conan2205

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Đảo Phú Quốc nha các bác, hok phải Rạch Giá, Kiên Giang gì hết

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
ồ ... tháng 7-8 em đi phượt xuống đó ... "đập 1 phát " sau 1 ngày mệt mõi cũng đã ấy nhỉ ??!! :))

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
đọc xong mà nắng wa trời lun! mừng thớt ngon chym! Mà sao bác ko phang lun cho rồi! Ko lẽ bác sợ bốc lịch hả? kaka Mà trên 16t tự nguyện thì đâu có bị bốc lịch trừ khi bác quá xui bị CA úp sọt tại chỗ thôi!

• Like
Điểm cảm xúc: conan2205 and nobita

superoxgod

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/7/15
Chủ đề
0
1
1
34
0 ₿
Bác ơi tên gì thế,đang treo chim ở pq đây bác,admin ơi,hình như bác cũng đang ở PQ

• Like

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Nghe đồn PQ có nhiều chỗ CSVC tốt lắm, các anh em nếu có đi được đâu thì nhớ report nhé :D

• Like

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
bài rp khá hấp dẫn , cách viết lôi cuốn người đọc , like cho thớt :D

• Like

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Chuẩn :D

• Like

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Địa điểm mình đã ghi rõ trong bài rồi còn gì ^_^. Chỗ này cũng khá là nổi tiếng ở PQ

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
- Bác nhát wa', tôi mà gặp e teen thế này thì quất liền, vét máng mấy bé này ngon vl... Giá cũng mềm nữa. Có phúc mà ko biết hưởng :)

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and conan2205

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Ở PQ đa số đều như vậy hết mà. Đường Nguyễn Trung trực với 30/4 nhìu lắm. Và KTV đều dưới 22t(em đi vài lần nên tự rút kinh nghiệm chứ ko ai nói cả).

• Like