[RP Điệp vụ 20/01/20] Hàng mới tinh tươm, thơm nứt mũi, thập nhị cô nương

Lượt xem: 4,238

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Quả ko uổng công săn lùng bác @Lục A Ka từ hôm t7 xả trại đến giờ, tự đi có, sương sương có và sụp hầm cũng có, đến nay bác đã chiếu cố thằng em. Rất cảm ơn bác Lục và BQT dd. Nhận mật lệnh với 1 con số mới toanh, e tìm rp mà chưa có bài nào lun, thôi thì năm tí làm chuột tiền trạm cho các bác. Hẹn 14h, đúng 12h dính cái phốt tổ bố e hì hục tận 14h15 mới tranh thủ vác trym qua. May mà gần xịt cty, tới nơi mới biết bố khỉ ngày nào cũng chạy ngang.

Thủ tục, up vé, quất luôn gói onsen2 và con số sếp yêu cầu. Bé cũng đang free luôn. Thủ tục nhanh gọn lẹ. Ngó sơ qua loppy thì sáng sủa, sang trọng ghế ngồi sướng mông. Mới bạ cái ít xuống là đã bị gọi lên phòng. Bước vô ấn tượng, phòng vip1 rộng rãi sang trọng đẳng cấp, nhìn là thấy ấm lòng liền, trên mức ổn áp.

Ngồi tí thì đt réo, vác ra và việc đổ tới các bác ạB04. Bé bước vào khi nào e hong biết luôn, nghe thỏ thẻ "e chào anh" mới giật mình ngước lên, liếc sơ qua thấy cũng ổn áp và e lại típ tục cắm đầu vào đt để giải quyết cv. Bé nó lay hoay chuẩn bị, sà vô tháo dây nịt tháo nút và liếng thoắng cái gì đó tới giờ e cũng chưa bít, chỉ nghe líu lo bên tai. E chỉ kịp liếc qua 1 cái và "xin lỗi e chờ a 1 chút", lần đầu tiên đi mx mà kiu e chờ mìnhB09. Nhân đây sorry cô bé lần nữa vì lúc đó bé nói gì a cũng ko bít.

Hì hục 1 lúc rồi cũng ổn, giờ e mới chính thức ngía kỹ bé. Úi bỏ mịa nhìn quen quen, ko phải bạn cũng ko thật sự quen nhưng cá là đã từng thấy ở đâu đó rồi, e cũng U40 thì lấy gì quen mấy bé teen dc. Face bé teen, nhìn đáng yêu, tóc dài mũi cao mày đẹp và nhất là cái miệng, chu choa cái miệng nhìn là muốn cắn cho phát, và đặc biệt là nhìn nghiên rất giống ny phương xa mấy năm trước. Nghĩ thầm quả này ngon rồi ông giáo ạ. Ngía xún nữa thì ôi thôi lồ lộ, eo ót, nhìn ngon vãi chưởng. Đứng lên cho bé cởi đồ mới thấy sao bé nhỏ nhắn xinh xắn quá (dưới cằm e, chắc chừng 1m5), mà bù lại dáng bé đẹp nhìn sexy hấp dẫn. Bác nào mạnh mẽ đô con chắc bế thốc 1 cái là lên vai. Mà lại hợp gu em, nhìn thích lắm, lolita.

Kéo bé lại ngồi ôm ấp tí trong khi chờ nước, chu choa căng tròn mọng nước và chắc tay quá xá, tuy ko thuộc dạng bưởi mà lại rất ok, săn chắc tròn trịa đúng chất gái teen. Da dẻ lán mịn, face ưa nhìn, e bắt đầu lân lân rộn ràng trong lòng. Tranh thủ tám chuyện chút cho thêm phần cởi và mở, gần gần gủi gủi rồi dìu nhau vào bồn. Bé tắm táp kỹ càng chu đáo, ko quên chào hỏi thằng e. Mơn trớn áp ngực sau lưng ta nói nó êm ái mềm mại gì đâu. Hết sau rồi tới trước, bé nằm chà chà cạ cạ mà cảm giác phê quá các bác. Đang ngã đầu lân lân thì phụp 1 phát bé ngậm luôn thằng e mà mút, chu choa mẹ ơi nó đã. Vừa mút tay vừa lia từ trên xún dưới, từ ti xún rái. Xì xụp 1 hồi e phải dừng bé lại, tắm lẹ lên chứ ngâm nước quá tội bé. "Ủa a ko ra trong bồn lun à" nghe nó dễ thương gì đâu. Ko, đi lên lau mình chứ ngâm nước tội em.B18

Dìu nhau ra bé lau mình kỹ càng rồi lên giường, giây phút trông chờ cũng sắp tới. Bé bắt đầu thi triển các kỹ năng khiến e tê dại đi. Tay chân cũng ko thể nằm yên dc nữa phải sờ mó khám phá đủ đường & khắp mọi ngóc ngách. Bé bj đã rồi quay lên hun ... lén, hun má hun môi theo kiểu hun trộm cái chụt 1 phát thật lẹ vậy đó, dễ thương gì đâuB03. Xong cũng chủ động đưa cam vào miệng, chờ đợi bấy nhiêu tội gì ko thưởng thức. Bé rên rỉ tê tái, âm thanh jav hifi số dách. E cũng tranh thủ khám phá cô e, mà nằm trái tay quá nên cũng lay hoay, bé chủ động đổi tư thế và cầm tay mình đưa vào, lại còn chỉ điểm "chổ này nè anh, chổ này mới phê nè, a làm e ko ra nc là chết vs e". Nghe sướng vãi ra. Gồng mình chịu trận tầm 20' thì cũng đầu hàng trước e, giật bắn cả người. Siết chặt tay bé cho đến giọt cúi cùng. Xong bé lau chùi vệ sinh, dìu ra tắm lẹ 1 cái cho sạch sẽ rồi đến màn mx.

Bé mx khoẻ có lực, nhìu khi xoáy cổ e đau điếng phải chụp tay bé hảm bớt lại. Chứng tỏ bàn tay mỏng manh mà mx rất có lực. Phải nói bé giảm giảm bớt vì a rất mỏng manh dễ vỡ. Khi mx bé cũng ân cần hỏi đau ko a, đủ lục chưa a, hỏi thăm từng chút 1 rất chu đáo. Đi đủ các bài xong thì mới đi lấy đá nóng chườm, rất phê. Còn chườm thêm túi thảo dược nóng nữa chứ, khoẻ cả ng chuẩn bị tăng 2.

Thôi tăng 2 e ko mô tả nữa, cơ bản là cũng như tăng 1 nhưng mãnh liệt hơn, bonus nhìu hơn. Lay hoay khám khám phá phá thì nghe thỏ thẻ "a mún hun cô bé ko", chu choaB09 nói ko là xl, mà e thì thật lắm nên đành nhắm mắt đưa mỏm. Âm thanh hifi bắt đầu vang lên, bé thì bj miệt mài e thì húp súp rồn rột. Phê ko tưởng. Lật qua lật lại, đổi thế đổi hướng, vật nhau rầm rầm rồi chiện gì tới cũng tới. Lại giật bắn người lần 2 sau 30', khi miệng vẫn còn gắn chặt vào bím e. Xấu hổ quáB12

Nằm ôm ấp tâm sự tí thì dìu nhau đi tắm tiếp (cha mịa ơi tắm 3 lần). E còn cho listerin cùng xúc miệng thơm tho sạch sẽ nữa. Tắm xong 2 ae ra ghế ngồi tâm sự chuyện trời biển, Bé ngồi ngã vào lòng, lâu lâu e lại hun trộm phát trả thù. Giờ càng có dịp soi kỹ face, có nốt rùi gần sóng mũi. Bé cũng khoe hình này kia. E nghía dc 1 chút và chôm dc chút info nhớ trong đầu kakaaa

Đánh giá csvc: mới khai trương nên cái gì cũng mới tinh tươm. Phòng ốc thiết kế sang trọng tỉ mỉ. Thuộc hạng sang. Các nv vui vẻ, tám chuyện rôm rả.
Đánh giá cô bé đáng iu: bé nói chuyện líu lo (nhìn cái miệng là biết), cách nói cũng có chút miền tây, giọng thì niềm nam pha lẫn miền trung. Cúi cùng e méo bít bé miền gì luôn.
- 9x đời xém cúi, tên T (còn bắt mình đoán chữ)
- face đáng iu lắm, theo đánh giá cá nhân, e thích face bé này nhất là khi nhìn nghiên
- V1 cam nhật, tròn trịa săn chắc lắm các bác, núm nhỏ mân mê rất thích
- V2 eo ét rõ ràng, tuy ko phải eo con kiến
- V3 đủ xài
- V4 gọn gàng, mỏng manh dễ vỡ, thơm phức tới giờ e còn ghiền
- Thái độ né rất tốt, từ mx khoẻ đến khoản thư giản, đường lưỡi lick ti hôn tai ko thíu thứ gì, đặc biệt kết cái trò hun trộm bẻn lẻn của bé

Tic: cảm ơn bác Lục đã tài trợ + up gói
Tip>tic, e phá giá chút xíu coi như thưởng thêm cho bé vì thái độ ân cần, chu đáo, dễ thương như ng iu.

Tổng kết 1 bủi tê càng, xuống dưới ngồi lại chút cho tỉnh hồn rồi bắt grabcar đi về chứ e lết hết nỗi B19. Cảm ơn e, thập nhị cô nương mới cứng của DBQ1. Bác nào thích loli thì ủn hộ bé nó. Mong là bé giữ mãi chất lượng như vậy thì quay tay mệt nghỉ hàng ngày. Đây chắc bài rp đầu tiên cho bé.

P/S: hình, có mấy tấm hình. Fb, có 1 fb. Các bác gạch đá thủ tục e share, kakaaaaaaB36. Hình fb xinh vãi các bác ạ.

huyle59

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
1
72
7
27
0 ₿
Em like cho rồi bác ơi , giờ thì xin ảnh + link =))

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đọc hết bài mới biết số 12,kekek, gắt

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ và có báo cáo rất tốt

• Like
Điểm cảm xúc: tsarangkheygo

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Gửi các bác: vì tôn trọng sự riêng tư của bé nên em xin phép chỉ share 1 chút hình 1/2 mặt từ mũi trở xuống thôi và KHÔNG SHARE FB CÁ NHÂN bé. Nếu các bác thích thì có thể ghé thăm nếu hợp nhãn và chủ động xin info nếu bé cho.
Mong các bác thông cảm cho e. Mình ăn chơi cũng bảo vệ bé 1 chút các bác ạ!

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Không share thông tin và hình ảnh cá nhân ở diễn đàn nhé, ăn thẻ đỏ đấy :))

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Rp cuối năm quá chất cmn lượng. Chúc mừng chúc mừng :))

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Em share tí hình có che ib các bác tham khảo, cũng tuỳ gu tuỳ nhãn mỗi người. Nhưng sẽ ko share fb/phone bé nó vì sự riêng tư các bác thông cảm!

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Chúc mừng mềm,
Report quá tỉ mỉ luôn, chắc phải ghé thử xem có như report không?

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Dám e nó khóa fb luôn :v vì mấy e có đọc rp , đọc dđ mà

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Cũng tuỳ nhãn quang của bác e ko dám nói trước. Ấn tượng đầu tiên cũng qtrong nhé bác. Bé thích bác thì bé bonus!

Bất Lương Nhân

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/1/20
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Đọc bài mà chỉ mún về vn ngay để check.

hieu123