Rp điệp vụ 21/9/2019 – Patttaya Q1

Lượt xem: 1,872

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Superkid

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/19
Chủ đề
1
18
7
35
0 ₿
Mưa cuối tuần – Patttaya Q1

Cuối tuần rỗi rãi đang café một mình thì có tin vui từ bác Lục, thế là thằng anh dìu dắt thằng em trung tâm quận một thẳng tiến. Pattaya Massage - sát bên vòng xoay NCT vs CQ, nghe bạn nv nói mới khai trương khoảng tháng rưỡi, chắc là đúng vậy vì csvc rất mới và sạch sẽ. Trang trí tone vàng theo phong cách hoàng gia, ánh sáng nhẹ nhàng dễ chịu nhưng không quá tối. Em gái lễ tân mắt kính, áo dài đỏ rất dễ thương, mà không biết có set up lịch với em không mình chưa hỏi được, bác nào thử check và reply giùm em nhá. Thang máy khá hẹp chắc tối đa chỉ ba người đi thôi.

Bạn KTV mình số 10, hệ cam lai bưởi, da sáng mịn, dễ thương, chiều chuộng nói chuyện ngọt ngào hay cười . Tic bác Lục cấp Vip Thái nhưng mình thấy có dịch vụ tắm trên nệm phao nên upgrade trải nghiệm mới. Xông hơi xong là em ấy đã ngồi đợi mình, sau đó nude toàn bộ, bắt đầu màn đo độ trượt, kiểm tra lực ma sát với chất bôi trơn lifebouy. Hai quả cam cứ cạ sát từ cổ xuống chân, đến đâu cảm giác kích thích, rạo rực và cả rờn rợn tới đó, thỉnh thoảng em ấy dường như vô tình để trái đào rơi vào mặt và cổ và cố ý để hơi thở gấp vào tai làm mình tê tái, nổi gai ốc từng cơn. Tiếp đó, em kêu nằm ngửa lên, mình tiếp tục tận hưởng, toàn bộ người phải chịu áp lực và mài mòn, không biết da mình có mỏng miếng nào không mà thấy em hành hạ hai trái đào quá thể. Ngoài cảm giác trơn tuột còn một cảm giác đặc biệt khác, vùng tam giác của em ấy được cắt tỉa gòn gàng dường như bàn chải nhỏ mềm mềm ve vuốt, cảm giác kích thích khó tả. Đến phần mệt, môi lưỡi khám phá khắp nơi, đang mân mê, nhấn nhá bổng đột ngột bj lút cán, tê tái…Sau hơn 30p cầm chừng thưởng thức thì cũng out dưới kỹ năng và sự dịu dàng của em ấy. Sau đó, thì tắm rửa sạch sẽ, nằm nghỉ ngơi chuẩn bị massag khỏe. Thực sự thì massage khỏe không thật sự thỏa mãn, chỉ là xoa bóp đều đều tứ chi và lưng lâu lâu có đấm bộp bộp vài phát. Nếu em thêm được cac skill khỏe như ấn huyệt ở thắt lưng, mông, chân và các skill bẻ, siết khác thì mình nghĩ sẽ hoàn hảo hơn rất nhiều. Trong lúc ms khỏe em mặc chíp mảnh,ren đen nhé các bác, có thể thám hiểm bằng tay, eo mông săn chắc tuy có tí lipid nhưng mềm mại đủ xài.

Tổng kết

tic: Anh Lục+200 upgrade

típ: bằng giá gói vip onsen

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
Pattaya mới mở mà thấy rv có vẻ chất lượng, bữa nào qua chuột bạch mới được :)

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
lựa chon tắm phao là tuyệt nhất, cảm giác phê hơn tắm bồn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.