[RP Điệp vụ 28/9] Phát hiện chân ái ktv 03

Lượt xem: 671

Tùng338

Bé Tập Massage
26/10/17
26
3
25
Đầu tiên em xin cảm ơn bác Lục đã tài trợ cho em 1 tấm vé làm điệp vụ tại KH. Nhờ có tấm vé mà em mới biết đc chân ái là gì
Em xin phép làm 1 cái report nhẹ để ae ai có nhu cầu tìm kiếm chân ái thì theo em

Nhận được lệnh của bác Lục bèn vội vàng phi con chiến mã đến ngay KH. Gửi xe lên L6 làm thủ tục với lễ tân, checker xong xui thì được dẫn vào phòng.
Em thì cứ thong thả chui đầu vào phòng xông hơi làm tí cho khoẻ người...ngồi được 1 lúc thì nghe ở ngoài có tiếng động lạ thấy bóng dáng của ai đó đi tới đi lui, tự nhũ có là ma thì tí ông ra ngoài cũng chết với ông kkk. Ngồi được tầm 15 phút thì bung cửa ra với em. Nóng quá chịu k nổi
BÀNG HOÀNG qá các bác à... em xinh lắm...nhìn mặt non mà còn ngây thơ nữa. Hỏi ra mới biết em mới có 21t. Em dắt mình lên tắm rửa lại sau khi lau khô mồ hôi, em tắm khá kỹ từ thằng anh cho tới thằng em.
Xong xuôi hết rồi em lại quăng mình lên giường...đá nóng, massage khoẻ bài bản các kiểu con đà điểu. Ms khoẻ tạm ổn nếu so với Ms thuần tuý. Nhưng đó k phải điều em muốn kể... cái em muốn kể là phần sau đây ‍♂️
Từ lúc nào đó mà e cởi sạch cái áo rầu...váy thì vén lên hết. Em xoa dầu vào chân trong thế mình đang nằm sấp, thế là cặp cam tươi của em chà...chà tới đâu nó sướng tới đó các bác à, em thề, nó êm mà nó tê lắm...ko hiểu em có bí kiếp gì khác nữa. Em trườn hết người mình xong xoay mình ra bắt đầu đi lưỡi. Liếm mấy chỗ nhạy cảm mà gòng cái lưỡi cứng ngắt, em thề em muốn xuất ra luôn cho rồi chứ chịu gì nổi Trong lúc đấy ko quên khám phá V3 V4 V1 của em...2 tay mình rõ ràng là k đủ với chừng đó vũ khí của em nên tranh thủ lúc em liếm lỗ tay thì dùng miệng khám phá V1 của e tí kk. Đầu ti xinh lắm ae à. Gái mới lớn mà, nhỏ xí xi. Tay mình thì khám phá V4 kiểu như suối nguồn ấy, ẩm ướt vô cùng...V3 thì mịn thôi rồi
Tự nhiên đang chơi với thằng anh vui vẻ cái em nó tuột xuống chơi với thằng em...kì cục...chơi cái kiểu gì mà ngặm lút cmn cán...thụt ra thụt vô nghe ọt ọt sướng hết cả người...vừa BJ vừa HJ mình gòng tầm 1 tí là đuối nên đành hy sinh
Kết thúc em tắm cho mình lau khô rồi tiễn mình về. Kết thúc 1 buổi đột kính KH
Đánh giá:
CSVC: 8/10 phòng hơi nhỏ, phòng xh tốt
KTV số 03:
V1: cam VN 100% êm mềm mịn hơn da em bé
V2: đẹp
V3: mịn sờ đã
V4: ẩm ướt

Tic: bác Lục tài trợ. Cảm ơn bác 1 lần nữa
Tip: mb chung thôi
Locker: 50k
Bác giữ xe: 10k. Bác giữ xe nhìn mặt rất hiền. + 1d cho cơ sở

Thân ái chào các bác. Em đã kiếm được chân ái rồi ạ

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Ken123987 Ken123987:
    Người đàn ông đích thực nhìn được em KTV - 18 đến từ cơ sở Massage Cẩm Thy anh sẽ mang con số may mắn 41 đến gặp em ở cơ sở Massage Kim Huy
  • Thekok Thekok:
    Người đàn ông đích thực nhìn được em KTV - 18 đến từ cơ sở Kim Huy , anh sẽ mang con số may mắn 29 đến gặp em ở cơ sở Massage P.A Relax
  • Shin16 Shin16:
    mong 1 lần may mắn nhận điệp vu
  • M Minhhieu10909:
    Trãi nhiệm bé 08 tại Đubai bé làm rất sướng dáng ngon mông đẹp làm tình lại giỏi
  • kimonochi kimonochi:
    Lên tinh thần lại ngay :))
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hôm nay thứ 6 rồi các anh em có quẩy chưa
  • thanhtung93 thanhtung93:
    hello Lục Ka, nay có điệp vụ không Lục Ka ơi
  • loveofsex loveofsex:
    lên bốc thăm deyyy, biết đâu trung code onsen kìa kkkk
  • loveofsex loveofsex:
    hello
  • MrxXx MrxXx:
    nhậu đi ae ơi
  • MrxXx MrxXx:
    loveofsex nói:
    lên bốc thăm deyyy, biết đâu trung code onsen kìa kkkk
    bốc thăm ở đâu lox
  • MrxXx MrxXx:
    Túy Tiên nói:
    thánh nhậu quay lại rồi
  • Túy Tiên Túy Tiên:
    Hello bác @MrxXx
  • THOR2017 THOR2017:
    bác @Túy Tiên sao có màu ta
  • loveofsex loveofsex:
    chắc nhậu nhiều kkk
  • H HaoNamaka:
    Cho mình hỏi là tic đã có tip luôn trong đó chưa anh em hay tip riêng
  • Kim Giang Kim Giang:
    tip riêng đó bác, theo vé
  • H HaoNamaka:
    Tại mình thấy có nhiều chỗ là tic có luôn tip trong đó r nên hỏi trước chứ đi mấy chỗ lạ k biết sao :)))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ít chỗ tic luôn tip lắm bác.
  • M Minhhieu10909:
    Thật hài lòng cùng 2 bé 59 và 79 làm tình ckuyên nghiệp và trẻ trung xinh đẹp nước da trắng bú liếm giỏi các ạ hihi
  • Mr. been Mr. been:
    nay ozawa gò vấp giảm giá 50% anh em nào đi chung không
  • Trần Nhật Trần Nhật:
    có code là giảm hay sao bác been
  • Mr. been Mr. been:
    có bài mới đó bác không đọc à, kkk
  • J john babi:
    hi các bro có gì hay ko

nhocphu

Massage Chuyên Nghiệp
    7/5/18
    217
    37
    ngon ta, được bj lút cán, thêm phát cia nữa chắc đã.

Mở ảnh nền