RP điệp vụ 39 trong 1 chiều mưa

Lượt xem: 1,815

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Sau khi sụp hố với số 29 thì cũng đc bác Lục tin tưởng mà trao 1 điệp vụ đề dò la tin tức, như mọi lần vào giữ xe rồi đưa bé lễ tân xinh xinh check code thì cũng đc lên phòng

Cũng xông hơi tí rồi bé cũng vào, xông tầm 5p nữa thì chui ra, nhìn bé nhỏ nhỏ xinh xinh thì ưng cái bụng rồi, ngồi nghỉ tí để khô mồ hôi, trong lúc nghỉ ngơi thì có tám với bé tí xíu kèm thêm dò la tin tức những gì trên cơ thể bé :D. Tầm 10p thì bé dắt mình vào tắm

Tắm táp kĩ càng rồi lau khô mình để cho e đấm bóp cho khỏe người

Đánh giá về matxa khỏe : Bé làm rất kĩ, có lực, vừa đấm vừa hỏi khách có làm đau khách không, lực vậy có vừa ý muốn của khách không, thái độ quan tâm khách hàng của bé rất tốt (+1 vì điểm này)

Đánh giá về matxa mệt : Đang nằm lim dim thì thấy lưng mình mát mát, thì ra bé đổ sữa dưỡng thể lúc nào mình không hay, bé đi Thái từ tốn chậm rãi, đi chỗ nào thì chà kỹ chỗ ấy. Được cái e có màn lấy 2 chân mình chà ngực ẻm như trong JAV, sau khi đi Thái xog thì e lau khô mình và đi đườg lưỡi. Chiếc lưỡi ma quái của e đi đến đâu là mình nổi da gà đến đấy. Phần úp xog thì tới phần ngữa, phải nói cái lưỡi của e tê tái tuyệt vời. . màn BJ của e phải nói nó chậm rãi, hình như gu e 39 này là chậm mà chắc thì phải, từ Thái sang đến chăm sóc thằng em cũng chậm rãi từ tốn, e cũng thoãi mái cho mình khám phá e. . Sau 1 hồi thì mình cũng giơ cờ trắng đầu hàng. Nằm tí thì e dắt mình đi tắm lại kèm thêm matxa đầu.

Đánh giá về KTV : 39
V1 : hệ cam, mềm
V2 : có tí lipit nhẹ
V3 : to tròn
V4 : như thủy điện sông Đà, nước nôi ổn áp

Tổng kết : tic bác Lục lo + tip theo sự hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: tintuonganh and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ muội chào huynh bé sbd là 39 bé làm ca 4g chiều đến 3g sáng... bé có kĩ thuật onsen rất đặc biệt... huynh đến trải nghiệm với bé nhé B05B05B05

• Like
Điểm cảm xúc: tintuonganh and bechuabobu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
dạ muội
bé còn nhiều skilll khác hấp dẫn lắm huynh

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Pé này tui đi 2 lần rồi , lần đầu Ok lắm tips dc 6xx + tờ 2 đô sing , lần 2 phục vụ ko như lần đầu hơi nhạt nhẽo k cảm xúc nên tui chỉ tips 5xx , em ấy cũng hỏi sao anh bo em ít vậy , giờ ko lẽ nói oạch tẹc ra là e làm ko còn cảm xúc nữa , chỉ bít nói là a hết tiền rồi , kể từ đó ko còn nghe tiếng chim hót nữa

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
84
30
0 ₿
Voãi chia bùn với bác

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
dạ em chào anh , Pa xin trân thành xin lỗi anh về vụ việc này, cs sẽ làm việc lại với bé và sẽ có câu trả lời sớm nhất cho a ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.