Rp điệp vụ 6/11 Windy Tân Phú

Lượt xem: 994

Likegirl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/10/20
Chủ đề
4
17
10
0 ₿
Dạo này không hiểu sao trong người sung quá, bèn lên diễn đàn thăm anh em , bèn thấy bác Lục thông báo tuyển điệp vụ, thế là vội inbox cho L.AK . May sao bác ấy nhắn cho cái code Thái. Thế là đang thèm gái lại được vé free vội leo lên chiến xa phi ngay tới Windy Tân Phú. Mình tới lúc 17:30 vô gặp em trai tiếp tân nói có bác Lục tặng code, em tư vấn mình up vé lên onsen , thế là chìu em nó luôn cho vui , mình chọn bé số 7 , mà do bé này đang hot nên phải nằm đợi tới hơn 30’ mới được dẫn lên phòng, đây là lần đầu mình đi Windy và mình khá ấn tượng vì chỗ này khá xa các quận trung tâm tuy nhiên phòng ốc được đầu tư khá đẹp, rộng rãi và sạch sẽ, cái bồn tắm rất to , có đủ 2 phòng xông ướt và xông khô luôn. Mình vào xông ướt được khoảng 15 phút, thì nghe tiếng gõ cửa, và bé số 7 đã xuất hiện, dáng bé nhỏ nhắn xinh xắn đúng gu của mình, xì teen dâu , tuy nhiên gương mặt và giọng nói thì mình không thích . Bé này được cái rất lanh, nói nhiều, nên 2 đứa nhanh chóng thân mật . Bé kêu mình vào cái bồn tắm to vật vả rồi bé cũng cởi sạch và vào tắm với mình, lúc này mình như mê muội trước thân thể non tơ của bé, ngực bé nhỏ nhưng đầu ti rất hồng, nước da trắng ngần điểm thêm vài hình xăm rất hấp dẫn, 2 đứa bắt đầu trao cho nhau những cái vuốt ve đầy kích thích, mình xin bé cho vuốt bầu ngực non tơ của bé, nó thật mềm mại mình không dám bóp mạnh sợ bé đau , bé thì như được mình kích thích nên cũng sung sướng, bé nói khe khẽ anh nhẹ nhàng với em nhé, nghe thấy thương gì đâu. Rồi bé lấy sữa tắm xoa bóp mọi ngóc ngách trên cơ thể của mình, thằng em mình chịu không nổi dương cứng ngắc nóng hổi , rồi bé lau khô người cho mình, bắt đầu mx khỏe cho mình, bé làm cũng tạm được , cũng đá nóng bóp đầu đủ bài, xong phần khỏe, bé lấy dầu dừa đổ lên lưng mình, và 2 đứa dắt nhau đi thái, ôi cái cảm giác được bầu sữa non tơ nó chà sát vô da thịt mình nó sướng gì đâu, bé tuy ốm nhưng chà khá mạnh, ngực bé đi tới đâu người mình tê tới đó, rồi bé kêu mình nằm ngữa lên, rồi cũng bầu vú mềm mại đó cứ cọ sát người mình từ trên xuống dưới, thằng anh rồi tới thằng em , phê hết chỗ nói, rồi bé bôi một ít gel sát khuẩn vào tay mình , rồi vào thế 69 , cái miệng xinh xắn của bé ngậm trọn thằng em đang cứng ngắc của mình mà liếm mút liên hồi, còn tay mình thì cũng tranh thủ kích thích bướm bé, bé này tuy nhỏ mà lại có cravat, mình cũng không dám khám phá nhiều sợ bé đau, được một lúc mình cũng chịu thua trước những kích thích của bé và phọt ra tung toé , mọi bức xúc trong cơ thể như được giải tỏa , sau đó bé tắm lại cho mình, mình tip cho bé xong rồi ra về. Một lần nữa cảm ơn bác Lục tặng vé.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Dạ..Em xin chào Anh trai..Vậy là tiếng đồn gần sa ..đã lan toả đến Anh trai..Chúc mừng anh trai đã có buổi trải nghiệm đầy viên mãn ạ..cơ sở rất mong được đón tiếp Anh trai vào nhiều dịp nữa ạ..