Rp điệp vụ ngày 12/12/2019 - KTV 14 Dubai Quận 1

Lượt xem: 3,548

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aegis

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/19
Chủ đề
2
16
7
36
0 ₿
Chào ae , hqua được bác @Lục A Ka chiếu cố , giao nhiệm vụ B11mà bận đến giờ mới viết rp được . Mong bác Lục thông cảm nha ^^!
Tối 22h00 em phi đến Dubai Q1 giữa khí trời lạnh lẽo
Làm thủ tục check code của bác Lục với anh lễ tân , em up lên vé onsen luôn :D
CSVC của Dubal Q1 thuộc hàng cao cấp , nhìn phong cách vương giả Dubai rất thích
Em vào xông hơi được tầm 5p là bé đã vào phòng rồi
Phải nói là bé 14 này quá tươi ^^ khuôn mặt gợi... cho người đối diện 1 cảm giác thèm mún :v
Bé lau khô cho mình chút rồi thỏ thẻ vô tai : Tắm nha anh :v . Bé 14 từ từ cởi áo và váy chỉ còn lại chiêc quần bé xíu xinh xinh :v
Đập vào mặt mình là cặp bưởi 5 roi tươi ngon đúng điệu :3
Bé tắm mình rất là kích thích nha , cặp bưởi cạ trước cạ sau làm rất là hưng phấn , rồi cũng trao nhau những nụ hôn mãnh liệt như người tình lâu lắm mới được gặp nhau :3
Bé kì cọ sạch sẽ cho mình rồi đột nhiên bé bóp cổ thằng em rồi bắt đầu BJ :v Ôi chao cảm giác đê mê quá chừng . Mình mém out trong bồn luôn . Bé kêu mình bước ra , lau khô người rồi kêu mình : Nằm sấp nha anh
Bé làm mass khỏe cũng ok nhưng chưa có lực nhiều ^^ chắc do mới vô làm được chừng 1 tuần
Đến màn thái , do v2 của bé quá hấp đẫn , đi thái rất là phê , từ dưới lên trên , từ trên xuống dưới + thêm âm thanh JAV làm thằng em mình lại kích thích tiếp :v
Bé dọn WC điêu luyện luôn nha , cảm giác rất đã
Bé chia sẻ thêm với mình là em rất thích âu yếm , vờn qua vờn lại , liếm lỗ tai :v Nghe đến đây chắc mí bác cũng rạo rực lắm phải hem nà B32

Bé nói anh nằm ngửa lại đi , em lại được chiêm ngưỡng cặp bưởi tươi ngon :3 bé tiếp tục đi thái và tấn công thằng em mình . bé đá bi , liếm cột liên tục , mình rất khoái như vậy ^^ bé BJ nhiệt tình tầm 5-10 rồi em out trong sung sướng , trong lúc out bé liếm ti mãnh liệt là tăng thêm phần khoái cảm

Xong xuôi bé lấy trái cây đút cho mình ăn , rồi 8 chuyện với nhau , trong lúc 8 thì bé mát xa đầu , bóp tay cho mình
. Bé cỏ hỏi anh đắp mặt nạ hem , cho đẹp da , nhưng mình hem đắp ^^

Chia tay bé , bé nũng nịu hẹn gặp mình vào dịp khác ^^
Tic : bác Lục tài trợ + tiền em up lên Onsen 400k
Tips : Theo sự hài lòng của em ^^ 1xxx
Tks các bác đã xem ^^

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội thay mặt bé cám ơn huynh nhé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Aegis

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
thấy chấm 08 với 14 . mà lúa có hạn nên chỉ được gặp 1 . biết chọn ai .

Jean

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/19
Chủ đề
4
17
18
37
0 ₿
Em đi 2 số này rồi. Theo em thì ko có lựa chọn sai. Phải xem bác thích cái gì? Vui vẽ, chém gió hay, matxa kỹ thuạt cao thì la số 8. Cặp bưởi to, thả thính, đôi mắt dâm đãng thì la số 14.

• Like
Điểm cảm xúc: Xichlo1975 and Aegis

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿