Rp điệp vụ ngày 5/11 tại Pattaya - số mới 53

Lượt xem: 1,507

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, vừa đi về xong gõ luôn rp biếu các bác cho nóng. Ko quên cảm ơn bác @Lục A Ka đã tạo một sân chơi bổ ích cho anh em.

Vào bài thôi, trưa nay nắng cực nhọc quá nên ghé thăm em nó cho mát, sẵn đi chỗ mới nên mới xin bác Lục cái điệp vụ và được bác ok ngay trong vòng nửa nốt nhạc. Tới nơi thì locker kiêm giữ xe niềm nở nhiệt tình, lễ tân cũng vui vẻ. Check code các kiểu xong lễ tân tự random số cho mình luôn (do code ko yêu cầu số). Lên phòng thấy em ngồi đợi sẵn, hỏi ra biết số 53 quê Đắk Lắk. Mình vào xông hơi chừng 10p rồi ra vì nóng quá, ngồi ráo mồ hôi xong tắm, ms khoẻ thì em làm khá ok, đủ lực đủ bài. Sau đó ms mệt thì em đi thái nhiệt tình, cả lưng và phần bụng của mình đều được ngực và lưỡi em chăm sóc chu đáo, thằng em thì khỏi nói, đê mê luôn. Ms mệt xong e cũng bắt đầu săn sóc thằng em, em cũng cho mình khám phá đầy đủ hang cùng ngõ hẻm, nhưng có một cái khá thú vị ko tiện nói ra để các bác tự khám phá khi gặp em nó vậy. Quần nhau một hồi mình cũng out trong sung sướng.

đánh giá tổng thể em nó chừng 8/10 nhé, v1 hơi bé, v3 ok, v4 nước nhiều. Service thì tốt, hơi ít nói. Em nó bảo mới bắt đầu làm hôm qua thôi và sắp đi du học rồi nên các bác tranh thủ nha :)).

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
phải nhanh lên mới được, giúp bé có vốn đi du học hihi

Trạng thái