Q.10 [Rp điệp vụ] Vui sướng và bất ngờ với em 89

Lượt xem: 1,276

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Xin lỗi mod @Lục A Ka gửi rp điệp vụ trễ

Lần trước rảnh rỗi vào ib xin mod Lục điệp vụ, may mắn được mod duyệt

Vẫn như mấy lần trước, làm sương sương vài chai với chiến hữu, mới đi mat xa cho sảng khoái. Đến Minh Long, gặp em C tiếp Tân làm các thủ tục, yêu cầu bé 89 như điệp vụ, bạn locker đưa mình vào phòng nằm nghĩ đợi chuẩn bị phòng, mình tranh thủ nói chuyện chém gió với C, em có giương mặt rất đẹp, sáng và cuốn hút người đối diện

Mình được đưa lên phòng, tranh thủ bé chưa vào mình vào xông hơi trước, ngồi được chút thì nghe thấy bé đã vào, chuẩn bị nước tắm, mình ngồi khoảng 10 phút thì bước ra, gặp bé tuy không cao lắm nhưng vòng nào ra vòng đó, ngon rồi. Trong lúc bé tắm thì anh em nói chuyện và biết bé là người miền Tây sông nước, vừa nói vừa tắm, bé xoa chạm nhẹ thằng nhóc nên nó cứng ngắt, mình cũng muốn xoa lại cặp ngực bé nhưng sợ làm ướt áo nên thôi, lát nữa tha hồ thưởng thức kkk

Massage khoẻ: tuy bé trẻ và nhỏ người nhưng làm rất có lực, cảm giác mệt mỏi không còn nua10 điểm

Massage mệt: em cởi áo ra và nói em massage Thai nhé anh, nằm úp xuống cảm nhận cặp vú bé trướng từ gót chân đến sau ót, kèm theo cái lưỡi ma quái bé làm thằng nhóc nó cứng hết. Chịu không được nên mình quay người lại, ôm bé và tranh thủ bú hai bình sữa tuyệt ngon, cũng lúc này bé xoa bóp thằng nhóc, hj liên tục, mình bỏ bình sữa ra để khám phá thung lũng đang tràn đầy nước, ướt hết ngón tay khi mình thọc sâu vào trong. Bé cũng không hiền gì đâu, bắt đầu bj cùng với đa bi mình liên tục, cuối cùng cũng bại trận trong tay bé sau gần 10 phút chinh phạt lẫn nhau, chỉ có 1 câu kết “quá thoả mãn”

Bé mat xa đầu và nói chuyện xíu rồi anh em chia tay, hẹn gặp lại em

Csvc mới làm lại rất đẹp, sang trọng, hien

V1: hệ cam săn chắc
V2: OK
V3: mông tròn
V4: sạch sẽ

Tíc: mod Lục tài trợ
Tip: vẫn như cũ

Cám ơn Bqt diễn đàn và mod Lục đã tài trợ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.