Rp e 20 và 36

Lượt xem: 3,341

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
E theo dõi diễn đàn đã lâu. check cũng nhiều. nhưng nay mới dám mon men tạo nick để sinh hoạt cùng các bác.
Số là e hay đi đêm ngoài đuờng, nên chuyện ngứa hàng đi chơi thì là dĩ nhiên . lang thang quận nào thì kịếm chỗ đó xả.
Số là 1 lần ngang q3, minh tâm thì đi chán chê rồi , thôi nay đổi vị, qua boss thử xem sao, tạt vào thì đc chào đón khá là nồng hậu từ gửi xe đến phục vụ. mà đi ngay giờ đông quá nên kẹt phà.
Lên phòng lấy tủ xong làm những công đoạn toát mồ hôi xong thì vào phòng đơi. thì cu phục vụ dắt lên phòng vip, lúc đó mới tròn mắt hỏi sao a mua vé thường mà sao vào đây, lộn hả. Thì mới bíêt là kẹt phòng nên cho lên đây xài luôn. Ngon, quất luôn , đưa e nó tiền trà bánh rồi đặt số mà kẹt hết nên thôi random đi, đưa cá sấu vào là chết a nhé.
Vòng 1 số 20 :
Chờ tầm 5p thì e nó cũg vào. số báo danh 20 , vầng , mình dây cây cảnh, ngực cam vừa tay còn săn chắc, bé nghe bảo là nhỏ tủôi nhất ở Boss nên hèn gì mặt non choẹt pha nét quậy . Ừ thì trẻ già gì cũng leo lên lun đi e, thế là e mát xa , có điều tay nghề mới nên k có lực và mới làm đc chừng 15p thì a nằm ngữa đi . what the heo , nghĩ bụng gặp e công nghiệp rồi à. Nằm im chờ xem sao thì e cứ khều thằng nhỏ mình, mình ghẹo là chỉ mat xa thôi k mat gần đâu. Thì e bảo e sẽ ghẹo cho lên thì thôi..
Ừ thì gài mà cho lên luôn. bé hỏi thư giản nhé thì mình ngu gì lắc. mà có lắc thì e nó cũng mần thôi kkk. khúc này thì đc hơn tí, e nó liếm láp nhẹ nhàng, k dùng tay và hun hít như ngừoi yêu vậy . Mình bảo e làm từ từ khi nào a muốn ra a nói. e cũng vui vẻ chiều theo. thế là cũng hơn 15p mình mới bảo cho ra thì e vận nội công là cu e mình sặc máu luôn. Xong 1 buổi tối mát trời.
Xong xuôi thì mình tip e 400k, coi như thuởng vì sự chịu khó. mặc dù e cũng k xuất sắc gì nhưng đc cái chịu khó nghe lời và nói chuyện vui vẻ.

Vòng 2 số 36.
Ừ thì đi matxa mà k khỏe nên làm suất nữa, lúc này cũng random mẹ đi chứ đợi số lâu lắm , thì đc e 36 tiếp mình. E này thì hàng cao tuổi và nhỏ con. Đc cái làm lâu năm nên tay nghề matxa bài bản và cứng. Nên mình k đánh giá nhiều.
Đến vòng thư giản thì e kéo áo ra và làm thái, mình đi thái cũng nhiều rồi nên theo mình e làm chưa êm, v1 nhão, BJ thì cũng đc có hiệu ứng công nghiệp, đc cái khám phá thỏai mái nhưng mình k ưng lắm nên nhắm mắt cho mau ra. thì cũng xong.

Tổng thiệt hại :
2 tip 700k + bo phục vụ và giữ xe = 850k cho 1 đêm dài.
Nói chung chưa hài lòng lắm nhưng để quay lại thử số hot xem sao
Tks ae đã xem bài ạ.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Boss thì *** :D

Nhắc nhở ko đăng link web khác nha bạn. Smod

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
boss co em n`ao dc ko , gioi thieu di , Bac ad di chung cho vui ko ^^
, Gia ve sao HJ va Bj nen cho nhieu

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Mình thấy rp chủ yếu số hot k thì sao biết mấy e # làm thế nào, biết đâu tiem pr mấy e hot bỏ mấy e kia thì tội mấy ẻm, làm sao mà ae ai cũng đc chơi mà k cần lăn tăn suy nghĩ