rp e 57 số mới ở mtch

Lượt xem: 11,959

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Tối chủ nhật vừa rồi mệt mỏi ểu oải sách xe lên và đi kiếm chỗ đang định hình hnay ghé trốn tiên cảnh nào để du ngoạn . Đi lang thang vòng vòng tính lên viễn đông mà nhớ ra là trên diễn đàn đang có các a locker PR trá hình sợ ném trái đắng ngậm cục cứt .... Àh cục ức đi ra thế là quyết định hnay ghé lại MTCH để kiếm e nào du dương thôi . Lên mua vé xong được a lóc giới thiệu mới có e số 57 mới vào làm được 2 ngày a có muốn yêu cầu bé không . Thôi thì ngta đã có lòng giới thiệu thì mình cũng phải nhiệt tình với ngta để khỏi phụ lòng với lại cũng chẳng biết yêu cầu ai nên mình ok . Có đều phải đợi e nó do kẹt khách hnay trúng cn nữa tranh thủ đi tắm ngâm bồn các kiểu rồi ngồi du dương .
Vào vấn đề chính : Vào phòng đợi chưa tới 5p thì e vào gõ cửa chào a các kiểu hỏi sao a biết yêu cầu e hihi , mình cũng thật tình a mới nghe a cá lóc giới thiệu e số mới nên a đi coi có gì mới không . E cũng đáp lại nhẹ nhàng a muốn mới là mới cái gì nè Mình bảo thì e là người mới nên sẽ có cái mới thôi hehehee ( cười nham hiểm tí ) . E thôi a nằm lên đi e mát xa cho , e vừa đấm bóp vừa hỏi chuyện a có hay đi dô đây không bla bla . Nói chung người mới nên e cũng nhiệt tình chịu khó , kỹ thuật đấm bóp của e cũng ok mình hỏi e làm ở đâu mới chuyển xin vô đây thì được e nói lúc trước e làm mt lhp rồi mt lqd giờ mới xin chuyển vào đây vvv..vv . E kêu mình nằm ngửa lại đấm bóp rồi khen sao dú a bự vậy các kiểu hài hước , mình cũng nói lại a cho e sờ tí e nhớ cho a sờ lại nha có qua có lại nha e giả vờ ngại ngùng sao a kì quá hêhhehe . Thôi dô giai đoạn hưởng thụ thôi : E làm từ từ chậm rãi có lít ti , hôn nhẹ ở cổ các kiểu kích thích chậm lại cộng một tí âm thanh rên nhẹ nhàng làm mình rối loạn con tim . Công nhận ngực e thật là đẹp cũng không phải to quá vừa tầm tay còn cứng kh nhão hàng chuẩn không phải fake nên cũng sướng , 2 đứa hoà nguyện vào nhau sau 10p mình chịu thua trước tiếng rên của e ấy và những nụ hộn nhẹ quanh ngực kakakaka .
Tổng quát đánh giá về ểm :
Face : đẹp , dễ thương vui tính hợp gu mình 7,5đ
V1 : hệ cam mỹ không fake là thích rồi hêhhe 8đ cho cam
V2 : mình dây cây cảnh thì khỏi chấm điểm
V3 : mông cũng có tí thịt không ốm cũng không gầy dơ xương
V4 : tại lần đầu đi e nó nên không check hehe ngại ngùng . Chỉ sờ sờ ở ngoài .
Tổng thiệt hại : tic 190 tip 600 ra ngoài cảm ơn a lóc nhẹ 20k ún cf total 810k vừa hài lòng sẽ quay lại thăm e một ngày gần nhất . Tính không làm rp vì bận quá nhưng hnay rãnh vì chờ xem đá banh nên dô làm cái rp cho e nó hhehehe

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Hình như bên đây co bj mà,hj thôi mà tip cao thế. Chơi phá giá vậy chú thớt.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Chắc do lính mới nên típ mạnh để có động lực ấy mà, hoặc do hợp cạ.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Chắc hợp gu mà 600 hơi cao,500 thì ok hơn,chắc định gạ địt hhhh

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tip kiểu này chết mấy pác đi sau. 500k hợp lý hơn

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
có mấy bác cứ vậy , nên giờ dân nghèo như em đi tip 300k nó cười cho vào mặt , nó bảo tiền ít mà đòi hít ... thơm hả ? trong khi em đi MT LTK cùng hệ thống TIP 300k mấy em cám ơn rối rít . còn cho cả sdt để bữa sau gặp lại . ôi cuộc đời .

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
E toàn tip 400...bữa nào k có hứng thì 350...k dám tip 300 luôn..mặc dù tiền típ sau cùng...vì thái độ của mấy e nhiệt tình mình tip it mình ngại chứ k phải mấy e chê mình đâu...quan trọng là mình vui hay k mà tip chứ đừng quan trọng ai tip như thê nào...mình vui thi mấy e tip nồng hậu vì có khi mấy e có biết hay gặp mình lần nào đâu

thichmatxaa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/1/18
Chủ đề
2
68
9
35
0 ₿
Phòng thường sờ ngực,v4 chỉ cho sờ ngoài tip 6 xị,kèo này ai đi chứ em thì chắc đợi các bác sau vào check mới tin dc kkk

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Cảm thấy hài lòng thì thôi các bác ạ :)))) ở PA hay gì mình vẫn tip như thế mà chủ yếu là mình hài lòng thôi E 32 PA mình kh hài lòng vẫn típ 600 lâu lâu đi thì làm gì phải tiếc các bác nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Lão Quỷ

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
E nghĩ e ghi rp thì cũng cho vui cho các bác biết số mới thôi còn típ ra sao là tuỳ mấy bác nữa mà , mình có nói phải típ như mình đâu hxhxh các bác thật quá đáng lắm lun á

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Cảm ơn bài viết của bạn... mốt có viết mì nghĩ ghi tip theo cảm nhận đi... đừng ghi giá tip ra...mà cũng đừng tip nhìu quá nè... khổ người sau mà mình thiệt nữa..

• Like
Điểm cảm xúc: THOR2017, Lão Quỷ and Trien

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Bác giống e đi bên LTK bo 300 e cảm ơi rối rít còn bên MTCH 300 thì nó còn k thèm dẫn khách ra, cho khách đi bơ bơ ra 1 mình còn nó thì giả bộ dọn phòng :)) 10 đứa như 1

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
khổ thật bác nhỉ , nghèo là 1 cái tội , thôi em trung thành với TĐ và MT LTK . Lâu rồi hok ghé MT LTK , anh em cho hỏi dạo này làm BJ ở phòng thường là công khai luôn rồi à , em nào cũng làm à ?

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Bác tip
Tùy em bác. Với nhìn khách hàng mà làm nữa