Rp em 06 KH - teen, xinh đẹp, dễ thương

Lượt xem: 5,460

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mấy hôm trước có đi ở đây buổi tối, do hay đi ngày nên ca tối mù tịt, chẳng biết số nào để gọi... được anh em giới thiệu cho 06, teen nhất KH, nên đi thử xem sao.
Em nhỏ nhắn xinh xắn, nói chuyện rất dễ thương, vui vẻ, tuổi thì được số 17 giới thiệu là 16t :D, chưa điều tra CMND của em nên tui ko chắc, nhìn thì chưa đến 18t rùi.
Body khá chuẩn so với chiều cao khiêm tốn của em (1m5) - Anh em đi tự cảm nhận nhé

Ms khỏe: đủ bài, đá nóng, đi gối... em đấm khá có lực
Thư giãn: Như bao bé mới vào làm ở KH, chưa có skill gì nhiều. Em nó mới vào làm vài tháng nên anh em nhẹ nhàng tình cảm với em nó chút.

Bác nào thích tâm sự tình cảm hoặc chán chê mấy em quậy tưng bừng thì vào thăm mấy em teen này nhé.
Khi nào có dịp ghé KH buổi tối tui sẽ thăm em nó :rolleyes:

Cảm ơn các bác đã đọc rp!

Sửa lần cuối:

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bác gặp dc 1 em xì teen dâu face xinh là ngon trym rồi ... bác nào vào luyện cho em nó vài skill để em nó tăng level cái đi ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Tui cũng đi qua oy, Em xinh ,mặt còn rất teen....gu tui khoái teen mà hihi. Em này là nhỏ 1 Trường đua nha...
Mừng bác ngon trym quá mà,nhưng ms khỏe thoy:confused:chứ thư giãn em này k good lắm, xóc cho tê lun.:p
May là tui k đi lưng,chứ k em nó nhún chắc xỉu lun

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
36
0 ₿
E này dễ thương, đấm cũng có lực, lâu lâu đổi qua e chém gió cũng vui vẻ... Nhưng các bác đừng chăn em nó mà tội cho mấy bác. Chỉ có tui vs bác @Phongluu là biết thui :D

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu