Rp em 21 Tokyo Q.3

Lượt xem: 1,376

Vương Minh Long

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/12/19
Chủ đề
7
17
5
34
0 ₿
Tokyo Q.3 thì mình cũng đã có đi muốn mòn cả lốp xe, nhưng rp thì ít khi lên vì đi toàn random thì rp nổi gì. Lần này mạo mụi lên viết vài ba dòng do đợt này khá hên, random được em số 21 phục vụ nhiệt tình, style chanh xả mà nói chuyện rất dể thương.
Body thì tầm 8/10đ cái này là tùy gu thôi nhé nên mình chỉ đánh giá theo góc nhìn của mình. Hệ cam vừa phải, eo ót cũng gọi là chuẩn, mông má ổn áp, đặc biệt là V4 rất ngon khít rịt chuẩn chỉ của hàng non, cở 1 ngón vào dạo đầu thì khá chật chội, đi được vài đường thì đưa hẳn 2 ngón để móc cho sướng, cỏ dọn gọn sạch sẽ nên khá tự tin để húp mút.
Còn về ser thì rất chuẩn, bài bản đầy đủ từ lúc tắm nuru trong bồn, cọ lướt các thứ rồi BJ trong bồn luôn khá chuẩn. Massage thì nuru không cần phải nói, nhiệt tình hết mình, nằm trườn đủ kiểu xong ngồi xỏm lướt vài đường mới đi vào BJ 69, tevet sướng mồm rồi ra luôn trong tư thế 69 là sướng.
Tic: 700K( gọi hẹn trước thì được giảm 150k đỡ tiền xăng)
Tip: 700K
Xong hết còn được bonus ngồi lại ôm nói chuyện nên khá là hài lòng với em này, rp có dỡ thì ae góp ý để hoàn thiện hơn nhé