RP em #38 Đại Nam - chưa bao giờ là hết hot

Lượt xem: 14,639

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,682
5 ₿
Như lúc trước đã nói, sẽ có lúc tui rp lại em #38 này để ae nào chưa đi có thông tin tham khảo. Đây là 1 số hot kinh nghiệm dày dặn, và em vẫn chưa có dấu hiệu giảm nhiệt.
Số là vào đúng cái ngày chán nản mỏi mệt, cần 1 điều gì đó vui vui cho đời tươi trở lại. Rồi tui chợt nhớ ra một trong những em mà tui cảm thấy trò chuyện vui nhất, thế là không đắn đo nhiều, tấp vào ĐN ngay. Yêu cầu 38 thì được báo em kẹt 40p, thôi đợi luôn, có gì phải vội, cừ bình tĩnh, bình tĩnh tạo nên sự quý tộc :D

Xông ướt xông khô ngâm hồ các kiểu, mần thêm ly cf sữa cho tỉnh táo rồi nằm nhịp trym chờ đợi. Rồi ku cậu locker dẫn lên phòng. Sau tiếng gõ cửa, em bước vào, nhận ra người quen nên trò chuyện hỏi han trước. Lâu ngày gặp lại (đâu cũng cả tháng) em vẫn vui vẻ lém lỉnh như ngày nào. Lưu ý có ý kiến cho rằng em này chảnh, nhưng thực ra 1 phần tùy tâm trạng, 1 phân tùy thái độ ae mình thôi, cứ nhã nhặn từ tốn là good hết. Với người quen thì em rất vui tính, giỡn ầm ầm. Ngoại hình của em theo gu tui thì không chê được, với khuôn mặt xinh xắn cute, răng khểnh gây thương nhớ và má lúm đồng tiền, dáng cao ráo thon gọn.
V1 đẹp, trắng trẻo thơm tho
V2 eo ót, chắc thua Ngọc Trinh thôi:p
V3 căng tròn mịn màng.
V4 ae tự trải nghiệm, lưu ý từ tốn nhẹ nhàng

Phần ms khỏe em làm đủ lực, đấm đá ổn, đi lưng đá nóng đủ bài. Khi tui cảm thấy khỏe người ra thì là lúc thằng em nhà tui bị chọc ghẹo. Với tui thì đàn kiến của em này làm nhột nhoạt mà khoái khoái. Ae nào sợ nhột cố gắng kiềm chế đừng nói ra, nếu không càng bị đàn kiến tra tấn dữ dằn hơn ráng chịu. Tui thì chịu ko nổi màn chọc phá này nên kêu em cho quay lại lun.
Lúc quay lại thì em thả kiến vài cái nữa rồi lick ti rồi dùng đôi tay thiên thần chăm sóc thằng em. Đáp lại tui cũng khám phá những nét đẹp thiên nhiên trên người em, v1 mịn màng v2 thon thả ôm có cảm giác, v3 là miễn chê, đụng vào là cảm giác muốn doggy xấu xa nổi lên. Với các skill của em thì tui có thể nói là lúc dữ dội khi dịu êm. Và thằng nhỏ của tui đã òa khóc trong phê pha, em vắt đến giọt cuối cùng.
E ra rửa tay xong vào tâm sự loài chim biển tiếp. Đến hết giờ bibi em và hẹn ngày gặp lại, chắc cũng hok lâu lắm đâu ahihi.

Tic có code camapro, tip theo độ vui vẻ. Tâm trạng đã tốt hơn hẳn với happy ending này. The end!

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Đại Nam thì ngoại hình của mấy e ko bàn tới nữa, nhưng chỉ để ngắm hay sờ soạng sơ sơ thôi chứ còn CL, BB thì mơ đi; ức chế vl, haiz B12

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Làm Tình and Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,682
5 ₿
Chỗ nào cũng có cái vui của nó mà heheheh. Lâu lâu đổi gió qua đây rồi lại du lịch Thái, vậy đời nó mới nhìu màu sắc chứ

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Bác nói cũng đúng, tại nhìn mấy e ngon quá mà ko mần ăn gì dc nên ức chế, tức trym vậy thôi chứ biết sao giờ.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,682
5 ₿
Thì dụ ra ngoài kkkk, bít đâu đẹp trai khoai to, dẻo miệng dụ được. Còn ko thì...đi mát thái tăng 2 cho thỏa chí nam nhi ahihi

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Dụ thì chắc ko dc rồi, tui ví ko dày, ko đẹp trai mà khoai cũng ko to nên đành nghe theo ý sau của bác vậy, hức hức.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,682
5 ₿
Hihi vậy thì qua Thái du hí cho đời thêm tươi. Bữa nào cf giao lưu rùi đi nè bác.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Chẹp chẹp. Đi đại nam gặp mấy em nhiệt tình vạt chắc mua vé tháng rồi.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,682
5 ₿
Chắc mua sẵn chục vé đi dần dần đó bác kkkkk.