rp em 39 rừng xanh

Lượt xem: 2,092

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bebubam

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/7/19
Chủ đề
8
18
28
0 ₿
Lần trước ghé rừng xanh hứng thú quá. Hôm nay được dịp lại ghé tiếp lần nữa coi sao. Lần này thì không còn bỡ ngỡ gì rồi. Xông thẳng vào như chốn không người luôn. Ý lộn, xông vào quầy thôi. Còn từ quầy lên trên phải làm thủ tục đàng hoàng nha mấy bác. Lần này tính gọi em cũ nhưng nghĩ lại thử em mới coi tình hình sao. Gửi cho phục vụ 20k café cho vui vẻ xong gọi random.

Vào phòng ngồi nghỉ đợi em vào, chứ tầm này xông hơi gì nữa. Lần trước gặp em teen rồi, lần này chẳng biết sao.

Côc cốc, lại một em tươi trẻ bước vào. Nãy giờ cứ sợ ku locker nó chém gió, hóa ra đúng em teen thật. Không gặp phải cá xấu thì cũng vui vẻ được một nửa rồi. Nhìn đôi môi đỏ hồng của em là muốn cắn rồi. Để em ngồi lên đùi rồi me mãi mà chẳng hun được cái nào. Hơi buồn chút. Mình vào bồn cho em hành sự. Em vừa tắm vừa Hj nhẹ nhàng thẳng nhỏ trong bồn nhưng không cho ra. Làm cho nó đủ nhiệt để phần tiếp theo dễ dàng thôi. Thuật ngữ chuyên ngành gọi là dạo đầu. Dạo đầu càng hứng thì đúng là vào trận càng sung. Lên giường nằm để chuẩn bị chiến cùng em. Em này có vẻ bạo, hay do nói chuyện hợp với mình hay sao ấy. Phải gọi là em đè mình ra mà làm như người iu luôn. Mãi đến lúc em rên khẽ, người run nhẹ lên mới kéo em lên mà hun được. Giờ đây người em như rệu rã, chỉ đợi mình mần thịt thôi. Cứ như người iu vậy. Lúc ban đầu còn hụp lên xuống, chứ đến lúc này thì nằm im đó luôn. Mình khám phá thêm chút nữa thì em bắt đầu làm lại cho mình. Lần này em tiếp tục Bj miệt mài cho đến lúc ra thì thôi. Còn mình nằm thở hổn hểnh tận hưởng cảm xúc. Vui vẻ với em 39 rừng xanh.
Lần trước ghé vội không kịp viết lại gì. Lần này gắng để lại mấy dòng rp cho các bác nghe vậy

• Like
Điểm cảm xúc: El_Nino09 and JohnyNguyen

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
viết luôn lần trước cho anh em có thêm số đi bác, chỗ này mới nên ít anh em biết.

• Like
Điểm cảm xúc: Bebubam

BioB

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/1/20
Chủ đề
0
1
0
26
0 ₿
Chào các bác mình là ma mới hôm qua mới đi Rx thư giản vs thằng bạn. Vô gọi được em 68 múp lắm các bác ạ. Phục vụ cho mình rất tốt tính cách cũng ok ae nào đi có thể suy nghĩ thêm. Còn thằng bạn mình nó gọi em số 77 em này thì mới vào nhìn mặt khá là xinh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.