RP em massage One - 92 Ngụy Như Kontum Thanh Xuân

Lượt xem: 66,745

matxao1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/11/15
Chủ đề
1
1
0
36
0 ₿
Do một số anh em miền nam mình ít đi massage miền bắc đặc biệt là Hà Nội nên mình đã sưu tầm giúp a e thêm 1 cơ sở đó là massage One địa chỉ số 92 Ngụy Như Kon Tum, Nhân Chính, Thanh Xuân. Đây là một bài mà một bác có nick msoffice check

Thông tin của bác đó check như sau về cơ sở massage One

Hôm vừa rồi vô tẩm quất Massage One, gặp em Linh (không chác nhớ chính xác tên không), em này kể ngày xưa em từng làm ở Hàng chuối, rồi qua sakura, sau đó qua One, vừa vào phòng em thò tay bóp chim mình luôn. sau màn tắm táp (em chỉ tắm cho mình chứ không tăm chung, rủ e vào tắm chung e ko đồng ý)
tắm xong em ấy lên bảo mình lên giường và bắt đầu luôn công việc,
Mình: - Ơ, anh vào để tẩm quất cơ mà.
Em: - E thư giãn cho a trước, sau đó a em sẽ tẩm quất sau....
Mình: - Như vậy là ngược đó
Em: - Anh uống vào em sợ a lâu out nên phải làm trước ...
Mình: - Ok thôi cũng được
Em: - Anh thích kiểu đặc biệt, hay kiểu thường
Mình: - Đặc biệt là gì ?
Em: - Đặc biệt là e dùng nước nóng.
MÌnh (nghĩ): Đặc biệt thế cũng bt thôi, nhưng vẫn ok
.....
Sau đó em liên tục hỏi mình: Anh có thường xuyên đi massage ko ? anh đi những chỗ nào ? ở những chõ đó anh tip cho nhân viên bao nhiêu ? rõ ràng là e có ý thăm dò mình (không thích như vậy).
Sau cùng e chốt lại: Nếu em làm dặc biệt cho anh thì anh trả e ntn ?
Mình: hơi bực, nhưng vẫn nói, e yên tâm - a đi nhiều nên những chuyện ntn a hiểu.
sau đó tâm lý e có vẻ thoải mái hơn, bắt đầu phục vụ, nhưng liên tục sau đó lại gạ mình:
Em: A ơi, a đi 4 tay nhé, 4 tay phục vụ sướng lắm
Mình (giả vờ ngây thơ): 4 tay là sao e ?
Em: là 2 người phục vụ đó anh, 2 người phục vụ sướn lắm, a đi 4 tay đi
Mình (nghĩ): dm, 4 tay thì a cũng chỉ có 1 chim mà,.... nên từ chối
em cứ lèo nhèo 4 tay nhưng mình vẫ bảo: "A chỉ thích chung thủy 1-1 thôi, ko thích some đâu"

sau đó em ấy mới bắt đầu chuyên tâm phục vụ, ki thuật bình thường, nói là BJ nhưng 70% là HJ, ko có đoạn CIA,
điểm cộng: Face xinh, mình móc lốp một hồi thì e cởi luôn quần chip cho mình móc, bóp thoải mái, và lên giường nằm ôm nhau 1 lúc.

Thời gian: mua vé 90' nhưng chỉ dùng hết 60' vì tắm và HJ, BJ xong em ấy làm nói "bạn a xong hết rồi, xuống hết rồi, thôi nghỉ đi anh", mình ngó mấy phòng thấy 2 thăng bạn minh đúng la xuống hết rồi, nhưng nếu là nv nhiệt tình thì ko nên có kiêu đẩy khách kiểu đó vì time vẫn còn đến 30'. Mình cũng ko muốn 2 thằng kia chờ lâu nên mới chịu xuống.

Tip : vì quán là mình đi lần đầu, chưa biết giá cả ntn nên nghe các AE Thiên địa, HJ: 200, BJ: 300k. mình móc ví đưa e 300k,
e phụng phịu: Đấy (đã hỏi a trước giá là bao nhiêu để e biết đường phục vụ), làm kiểu đặc biệt (BJ vwosi nước nóng) là 500k.
Mình: e phục vụ như vậy a biết, nhưng tip là chuyện của anh, a chỉ 300k thôi, nếu e ko nhận thì thôi
nói rồi mình đi ra thang máy, e ấy chạy theo. vào thang máy gặp 1 cậu nào đó tưởng là bạn mình, liên quay sang "méc": Anh hỏi bạn a xem vào đây giá tip là ntn ?
lầm cậu kia ngẩn người ra, mình cũng cười hỏi cậu kia- "Ae mình có quen nhau ko nhỉ !?"

Sau đó mình vẫn tip cho 500k, vs mình 300-500k ko sao cả, nhưng cơ bản là thái độ của bé đó ko khiến mình thoải mái nên chắc rằng mình sẽ ko quay lại quán đó nữa.

Lưu ý thông tin trên được cập nhật 3 tháng trước nên độ chính xác chưa cao và dành cho các a e nào muốn tìm hiều thêm cơ sở và các em tẩm quất masssage One này.

Ai biết thì đóng góp thêm một vài ý cho cơ sở này để a e có thể biết nhiều hơn

thanhhoaquetoi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/10/15
Chủ đề
3
10
2
36
0 ₿
Hà nội các em tẩm quất ko được đẹp đâu các bác. CÒn cơ sở tẩm quất one này mình chưa ghé nên chưa rõ

shinjong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/15
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
gái đẹp thì cũng có nhiều nhưng mà phải chịu chơi thì mấy em mới phục vụ hết mình :D