RP em số 06

Lượt xem: 2,477

charliesnguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/16
Chủ đề
4
38
12
35
0 ₿
Lần đầu đi P.A 1 buổi chiều kẹt xe và 1 tuần chưa " ra " , kakakaa

Được : reception dễ cưng, thấy là thích rồi, locker lễ phép ( tip 50k ), giữ xe nhiệt tình lịch sự thẳng thắn ( lì xì 40k ). Em reception nói 1 hồi mình chọn Thái với cái code còn 300k, trả luôn cho 2 thằng bạn đi chung là 900k.

Lên phòng em locker hỏi quen ai ko, đi lần đầu ko quen thì nhờ ảnh giới thiệu random. 5' sau em 06 bước vào. Nói chuyện mạnh dạn, giọng miền Tây gõ gàng mà dám khai Ninh Thuận, kệ. Được cái đúng gu tóc dài , hơi móm nhìn dễ cưng.

Mất : Csvc ko giống trong hình, mất 15' sữa cái cửa kéo do trật bản lề ( nhắc lại chắc mấy em locker biết mình liền ). 06 em làm " đúng quy trình ", 2 tiếng mà mới 50' đã xin anh tha. Haizz. K cho nhìn V4 với lí do " xứt thuốc " nấm. Ko bonus thêm gì ngoại trừ V1-V3. Buồn rồi đó.

" Nào giờ em mới thấy ai lâu như anh luôn đó " ( trong khi 1 tuần rồi mình chưa ra ,kkk )

Buồn em 06 rất nhiều, dù chỉ muốn nhìn v4 cũng ko cho với nhiều lí do. Nhưng do tính tại hạ quá dễ dãi nên bị nụ cười của em làm xiêu lòng. Sau 30' massage khỏe thì qua massage mệt 20' ẽm đã xin mình tha. Ok phọt thôi. Câu hỏi ngô nghê của em làm mình thấy dễ thương " trời, bao lâu rồi anh chưa ra vậy ".

Tip em : 700, em ôm mình hun 3 cái. Mình dễ dãi quá.

V1 : cam ( mịn )
V2 : 8
Face : 7
V3-V4 : don't touch
CIA : NO
Thiệt hại : 3 vé Thái + Code : 900, locker 50, xe 40k, em 06 : 700 = 2 chai cocacola

Buồn !

Cu đơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/12/16
Chủ đề
0
34
1
33
0 ₿
haha em này móm duyên cưng, mà chú dễ dãi nửa chứ kkkk