Rp em số 2 Tb3

Lượt xem: 4,162

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
chào các chư vị bằng hữu

Vừa xách trym từ Biển Dương ra, hơi phê nên rủ rê vài người bạn đi massage, khổ nỗi nguyên đám chỉ còn mình mình là chưa có bạn gái, nên mấy thằng cờ hó đều từ chối đi chung :(. Nên thế mình quyết định khám phá một mình.
Đang ở gần Tb3 nên hôm nay quyết định đi test Tb3 xem sao. Để vào thẳng vấn đề

Vừa đến nơi gữi xe thì có người ra tiêp' đưa thẻ xe rồi hướng dẫn vào bên trong, gặp locker dẫn m lên lầu rồi hỏi Anh trai đi vip cho vui nha, thôi kệ chơi tới nên kêu vip luôn em. Vào phòng locker hỏi đi số mấy, lúc đó mình cũng không biết nghĩ sao thấy thẻ xe mình là số 02 nên hỏi locker có số 02 ko không quên kèm theo 20k cà phê. Thế là m vào xông hơi nói chung csvc thì ổn okie nhìn sạch và thoáng. Xông hơi ra nằm phơi trym đợi 5p thế là em bước vào.
*Face: giữa 6 và 7, được cái xì teen, hay cười
*V1: 6, hơi nhỏ, hợp dáng e
*v2: 7
V3: đót ghì thử mới biết
Sau vài câu chào hỏi em kêu m chờ, vào pha nước ;rồi nhẹ nhàng nắm tay m vào tắm. Tắm xong lại lên giường nằm cho em massage. Vừa massage em vừa hỏi thì mình cũng lịch sự trả lời, rồi từ từ lại bị cuốn theo cách nc líu lo vui vẻ của em . Tiếp tục đến công đoạn massage yếu, em chủ động vén áo, đi đường lưỡi cùng bài quyền muay thái tuyệt vời, kết nhất là em vừa đi lưỡi thằng em vừa nhìn thằng anh trông rất ddcn. trong e bận rộn với thằng em thì m cũng tranh thủ khám trên mò dưới với sự hợp tác hoàn toàn của em. Thế là 20p trên mây đã qua, khoẻ thằng em thì thằng anh cũng bớt nóng. . Thế là xong, xuống trả tiền, tổng thiệt hại trong cho 1 lần cưỡi mây:

Ticket: 400k với sự giúp đỡ của camapro
Tip: mình cho em 600k tương xứng với sự nhiệt tình của em
Locker: 20k
Tong cong: 1020k (hơi nhiều hơn so với bình thường nhưng thôi kệ coi như làm quen luôn em 02)

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and kenlao4

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
Dạ, Thái Bình 3 mừng anh được vui vẻ ạ. Bên em hiện có pé 11 và 09 cũng rất dễ thương, nhiệt tình với kỹ thuật cao ạ. Mong anh sắp xếp thời gian ghé thăm Thái Bình 3 và các pé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kenlao4

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Tưởng Vip Thái là cởi lun. Sao lại chỉ vén áo lên nhỉ. Đang định làm suất thái cho bít mà đọc thấy vậy hết ham.

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Vip Thái ko phải là cởi lun sao. Chỉ vén áo lên thôi ah. Vậy thì có gì mà ham nua chứ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chú cứ thử đi rồi biết. Mỗi món có hương vị khác nhau. Vén cũng có cái hay của vén

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
??? Thường thì massage Thái là cởi hết luôn hả các bác ???

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
"Thông Thường" Thái sẽ vén hoặc cởi áo thôi pác. Việc nude bao nhiêu % tùy mỗi pé thôi

• Like
Điểm cảm xúc: kenlao4

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Đã check 02 & 09 va 11. Còn số nào đáng check ko các pác. Pác nào rp mấy e còn lại với. Mà chắc hết rồi hả các pác....ở đây ít e làm quá nhỉ

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
mừng pác @Ava ngon trym :D

chen li

Binh Nhì