RP Em số 4 và 26 TTD

Lượt xem: 7,605

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Duckleyboy41

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/18
Chủ đề
1
1
1
27
0 ₿
Vào 1 ngày nhậu với đám bạn xong, bạn mình có rủ rê hỏi đi Massage với nó không. Lúc đầu cũng lưỡng lự nhưng rồi quyết định đi cho biết. Vào thì mọi thứ đều ok từ phục vụ đến khi chuẩn bị lên phòng thư giản
.TTD số 4
Vào phòng chờ thì đợi hơi lâu tí nên bấm đt 1lát sau thì ẻm vào chào rất thân thiện còn thả thính mình bay lung tung nữa. Nói chuyện thì rất vui vẻ và nhiệt tình. Mọi thứ diễn ra rất ok từ massage đến thư giản, rất hài lòng với số 4. Nếu đánh giá thì mình cho 8/10. Mình chỉ đánh giá ngắn gọn số 4 thôi để ai muốn đi thì mà tự test nhé, chứ nói hết làm mất hứng thú. Số 4 sẽ không làm các bạn thất vọng đâu
.TTD số 26
Thì trước đó là mình có đi giải trí với em số 4 rồi nên thế là vừa hôm sau mình lại quay lại TTD lần 2. Mọi thứ không có gì diễn ra khác cả vẫn chu đáo như vậy. Lần này thì mình đi radom dính được em nào thì dính không đòi hỏi. Thế là vẫn nằm đợi và 1 lát sau thì ẻm đã vào chào anh và massage cho mình. Có vẻ em này chuyên nghiệp hơn em hôm qua, cũng rất hài lòng bước dạo đầu. Nhưng khi thư giãn mình rất thất vọng về cách nhiệt tình và nói chuyện. Không nói chuyện nhiều là thứ nhất, thứ 2 không chu đáo và tỏ ra rất khó chịu với khách làm mình rất mất cảm xúc. Ngoại hình body rất chuẩn nha từ v1 đến v4 rất ok ( nhưng k được sờ nhiều ) em số 4 hôm qua nhiệt tình sao thì em số 26 lại trái ngược như vậy ? Không được ôm , không được hôn. Mình hỏi tại sao thì ẻm kêu không thích, mất cả cảm giác thư giãn. Thế là khi hết giờ mình cũng chả ra được cái gì thất vọng nặng nề. Về mà trong lòng ấm ức khó chịu, tip 200k thấy không xứng đáng nhưng thôi kệ. Không biết do ẻm mệt hay không hứng thú với mình nên mấy ông nào đi thì lưu ý nhá. Tôi không ép cũng không phải đánh giá tệ với số 26
14/8/2018

• Like
Điểm cảm xúc: Anonymous BotZ

Anonymous BotZ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/9/18
Chủ đề
0
1
0
43