RP em XXVII Việt Hồng

Lượt xem: 1,678

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Tình hình là em thấy trên 4rum mấy bác RP VH cũng nhiều . Ấy thế là hôm nay đang đi giao hàng ngoài bến xe lửa , tự nhiên nhớ tới VH mấy bác đi thế là đành phone số Tổng Đài liền , xin 1 cái VIP Code . Thế là đành xách chym vào VH :D .

Locker : vui vẻ , không vòi vĩnh , khi mình đi xong còn lại hỏi em út làm đc không anh nữa :) đc .

Tổng quan về CSVC : sửa sang như trong ảnh nó tựa tựa như P.A :D , mình hỏi em KTV thì có phải là đổi chủ mới không thế là em ấy bảo là chủ cũ mà anh :d ( cái đó em cũng không biết mà em thích phòng nhỏ nên không y kiến gì nhiều mấy bác thích phòng lớn thì em không ý kiến :D )

KTV :
Em bước vào nhìn em hơi lùn 1 tí không hỏi về chiều cao lắm
Face : 7đ nhìn thấy bình thường , nói chiện dễ thương giọng như nhõng nhõe :p
V1 : Quýt căng không nhão mấy , 7đ
V2 : Eo thon oke , 7đ
V3 : hơi nhỏ nhưng căng , mình thích , 5đ ( vì do mình thích đ bự ;)nên cho ít điểm )
V4 : không check nên mấy bác check đi ạ
Kỹ thuật : lick Ti , BJ đá bi lau cột , nhưng mà HJ BJ 50-50 , em nó cũng dễ chịu lắm chiều khách :D

Tic 100k ( có code VIP ) , Tip 400k ( vì thích em nên Tip nhiều :d , lúc đầu gẹo em 200k nè em , rồi đi đê , thế là em làm các mặc nũng dễ thương nên cho thêm 200k , em ôm mình cám ơn anh nhiều nha em hẹn lần sau nhớ kêu em nha anh , vì em tính đi là sẽ tổng chi phí là 500k nên tip cho đủ luôn :p ) , Locker 30k , Giữ xe 10k