RP event 30/7 số 38

Lượt xem: 777

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
Thật tình xin lỗi mod cá @Dory nhiều nha, mình có inbox nói là vài bữa nữa sẽ rp la 4 5 ngày rồi chưa viết bài mong thông cảm cho mình nha
Cũng ko ngờ lên chơi thử event lần 2 tự nhiên cái trúng luôn, đích đến là dubai bình tân tráng lệ, nhận code và sắp xếp công việc rồi phóng ngay con phi cơ W-125 ( wave 125cc) đến nơi trong vòng 3p, vì cũng khá gần với chỗ mình, đến nơi đáp xuống hầm thay dép, rồi lên lầu gặp mấy a áo cam trình code và lựa số, thật tình lâu rồi chưa đi nên cũng nhắm mắt đưa trym lựa chon random
Locker vui vẻ nhiệt tình đi thang máy lên tầng 4, vô xông hơi khoảng tầm 5p j do la e vo roi, minh kêu e đợi chút mình xông ướt xiu, nhìn qua tấm kính mà cồn cào quá ko chịu nổi ko biết nhan sắc e thế nào phải bay ra liền, bởi vậy e bảo ủa a xông j mà đâu thấy ướt j đâu (hihi tại nóng lòng gặp e đo mà)
Nghe đồn dubai bình tân toàn ddcn nên giờ mới được tận mắt chứng kiến, thằng a chưa hỏi han j đã rờ mó thằng e rồi, tán dóc vói e đợi nước đầy rồi tắm
Bỏ qua màn tắm với phần khỏe nha
Massage mệt: đến phần này mình xin phép a e nha, tại tay nghề đi thái với trình độ kiến bò và đi lưỡi kèm âm thanh chết người đến giờ nhớ lại mình cug xấu hổ với e thiệt (hic hic),nói chung là trên cả tuyệt vời, e rất thoải mái nhiệt tình bắt chuyện noi chung ko chê e ở điểm phuc vụ nao đc, out xong xuôi tắm rửa lại rồi tám chuyện típ rồi vìa
Đánh giá : CSVC: 10d , locker: vui ve thân thiện, KTV: trùng chữ T với mình luôn, mặt nhin cug duyên
V1: tiệm cận bưởi, tròn, bác nào thich mình dây nên suy nghĩ nha, e tròn ko mập lắm đâu, mình thích tròn tròn ak
V2: 8/10
V3:như trên
V4:co test nhẹ, ok, đẹp
Tip: theo thị trường
P/s: Nghe nói em cô vit trở lại, bar với karaoke đã đóng cửa rồi ko biết massage ra sao, mong rằng sẽ ko đóng, chứ lại treo trym mất, các e cũng ko có việc làm nữa, tội mấy ẻm
Chúc cộng đồng luôn phát triển tạo nhiều sân chơi cho a e !!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân