Rp event Hằng Nga .Ngày vàng Trung Sơn , số bé 11

Lượt xem: 1,701

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Chắc đây là dịp may mắn khi vừa quay lại diễn đàn thì thấy massage trung sơn có chương trình code free nhưng hok trúng, bù lại được ngày vàng giảm 50% , kèm thêm cái chương trình event Dory nữa, nay mần phát cho xôm không khí.
Trưa tụ tập cafe với mấy đồng râm kiếm kèo đi chung để được giá tốt thì chả được ma nào, vợ con nheo nhóc, mỗi mình mình tà tà chạy đến trung sơn , được cái mắt tiền nên cũng tiện đến khỏi lòng vòng .

Vào lễ tân tư vấn abc các kểu , tư vấn luôn đang có chương trình giảm 50%, ( lễ tân có tâm ghê ), nhít cái vé thái theo truyền thống 250k
Gửi pv 50k cho mấy chú nó vui.

Lên phòng , xông hơi mạnh, ngồi 5ph ra còn hơn đi mưa, cơ mà sướng. sướng nhất là ra em nó lại lau lau người rồi thơm cho miếng B25 hok biết là do khoai to hay sao mà được.

Lại ngồi lên giường em ngồi sau bóp vai , coi bộ em này khoái làm khỏe lắm thì phải, thôi cứ cho bóp keke.

Tắm táp, cực kỳ kỹ nha. xong xuôi lau người lên giường mần .

Khỏe, đúng chuyên môn thiệt. đấm rất ưng. ấn có lực ,làm hỏi thăm nhiệt tình.

Thái, người đấm đã rồi giờ nằm cho em chà thái , cặp ngực em trườn nhẹ nhàng, mà vẫn phê . sau một hồi lật lại em bj rất đã. nằm mà phút chộc phọt luôn . em mắng khéo sao anh hok nói để em nương cho anh sướng , hichic. nhưng nói thì sao nói được .

thôi nằm tâm sự với em, em bóp tay chân tý rồi về,

Tic 250k tip 500k pv 50k hài lòng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.