Bình Tân Rp Event Món quà Noel: số 10 Dubai Bình Tân (12/12/2020)

Lượt xem: 3,273

Lão Trư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/12/20
Chủ đề
5
68
18
Hồ Chí Minh
0 ₿
Report Event món quà Noel.

Hôm nay (12/12) sau khi chốt điểm event món quà Noel, mình có inbox cho Cá và đổi được vé giảm 50%. Hứng thú bừng bừng vác súng đi đột kích mấy em bên Dubai Bình Tân ngay và luôn.

Chạy một mạch qua Bình Tân, đâm thẳng vào Dubai thắng cái ét là có anh bảo vệ dắt xe, đổi dép rồi vỗ tay bốp bốp là có anh locker đẹp trai xuống rước lên lễ gặp lễ tân ( khá hài lòng vì độ nhiệt tình của nhân viên nơi đây). Tiếp mình là 1 bé tiếp Tân xinh xắn, hỏi mình chọn dịch vụ gì? Chìa ngay cái code mà Cá gửi cho ẽm và

đặt ngay vé onsen tắm táp cho mát. Trong thời gian chờ kiểm code thì mình được locker mời uống nước, uống luôn redbull để tý húc KTV.

Locker có đưa mình ipad và hỏi mình chọn đi bé nào. Tính gặp lại bé 28 mà nay e kẹt khách mất rồi. Ngó ipad thấy số 10 cũng khá xinh hợp gu nên chọn thử xem sao.

Sau đó, locker dắt mình lên phòng, vừa thay đồ mở cửa vào xông ướt là bé gõ cửa vào rồi. Ngồi xông mà thấy thấp thoáng cái ti lấp ló sau cái yếm của ẽm là chịu không nổi rồi. Máu heo nổi lên xông ra ngoài làm quen liền.

Bé này mặt nhìn khá xinh, nói chuyện khá dễ gần,hỏi thăm em chút mà nóng hết người thế là nhảy vào bồn tắm để hạ hoả. Em tắm cho mình khá kỹ, kỳ cọ lỗ nhị tận mấy lần. Kkkkk... Kiểu này là biết mình gặp DDCN rồi.

Sau đó bé liếm nhẹ nhẹ ti mình, xuống rốn rồi từ từ đến bẹn, đường lưỡi điêu luyện làm sao, sau đó em nhè nhẹ chà cột, đá bi khiến mình ngất ngây. Đặc biệt là chiêu liếm lỗ nhị của em. E kêu mình đứng lên, 1 chân để lên thành bồn. Em thì bên dưới hôn nhè nhẹ từ chân lên mông... hehe... sướng phải biết. Tận 5-7 phút gì đấy. Bé sợ mình lạnh nên ra bồn lau khô cho mình rồi lên giường xử lý tiếp. Nằm ngửa Nằm sấp, chổng mông,.... cuối cùng thằng em mình cũng phải gục ngã dưới đường lưỡi điêu luyện của em ấy.

Sau khi mas mệt xong, bé xin phép xuống lấy đá nóng để làm bài mas khỏe cho mình. Phải nói là bé này làm mas khỏe khá tốt. Bài bản, có lực làm mình cảm thấy khá khỏe sau khi làm xong.

Xong bài mas khỏe thì bé ngồi trò chuyện với mình, bóc trứng cho mình ăn, mời nước mình uống. Nay nói chung thấy quá hài lòng với sự phục vụ tại đây.

Face: 8,5 da trắng,dễ thương

V1: 8 vừa tay

V2: 8

V3: 9 khá to :3

V4: 9 lúng phúng nhìn khá ưng mắt

Service: 9+ ( quá hài lòng luôn)

Tic: 4 xị ( 8 xị đc giảm 50% từ code Noel)

Típ: 8 xị

Cà phê cho locker và BV.

Lần nữa cám ơn diễn đàn khi tài trợ vé cho mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira and kehuydiet6

nhoquadi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/16
Chủ đề
1
12
3
0 ₿
Lần đầu tiên đến dubai bình tân, mình đi em số 10 rồi, ok lắm, em massage khỏe rất tốt nhé.

Thanh Long 90

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/1/20
Chủ đề
2
17
12
35
0 ₿
Mình cũng từng gặp bé...ấn tượng bên ngoài hình ảnh có vẻ bé k đc như mấy bé khác nhưng tiếp xúc Nc đc bé chăm sóc thì nói k có gì để chê luôn

Linhvu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/20
Chủ đề
4
53
9
0 ₿
Mấy bác cho xin ý kiến
Vì mai định qua dubai test thử em số 10
Ok k mấy bác