Rp event ngày 15/10 : ngại ngùng cùng e số 5 ddcn :)

Lượt xem: 1,242

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Chuyện là hôm nay vô tình trúng cái event của Dory nên tranh thủ về sớm đi sớm tránh mưa, ai dè đúng 16h mưa to vãi đạn phải tới 17h30 mới đi dc.
Trời mưa + kẹt xe đi cả tiếng mới tới nơi ướt mưa nên khá lạnh, vô lẹ check cái code up nhẹ lên osen 1 trải nghiệm cho thoái mái.
Lễ tân nhiệt tình vui vẻ, csvc mới keng đẹp ko cần phải nói nhiều nữa. Dặn cho mình e nào mi nhon mà ko quá ốm, đợi 3p thì locker dẫn lên phòng xông hơi, phòng rộng thoái mái y chang hình, mình xông hơi tầm 10p thì bé vào.
Bé nở nụ cười bao tươi rất tự nhiên ai hơi ngại thì cứ để bé làm hết, xông xong mình ngồi đợi tí mà bé đã chọc thằng đệ rồi ddcn chính hiệu nha a e về nói chuyện hay hành động điều rất chi là dd :v, mình thì thích gu nhẹ nhàng nhưng lâu lâu đổi gió cũng thấy thú vị thật :D
Bé nude 100% lôi zo bồn tắm kỳ rửa sạch sẽ 2 a e :) rồi đi nhẹ vài đường quyền mà thằng em xém out ôiiiii cảm giác phê ko tả nổi a e à.
Xong phần tắm leo lên giường bé thoa kem lên massage khỏe khá lực đủ bài, vừa massage vừa tâm sự rất thoải mái đúng nghĩa thư giãn.
Đến phần đi thái bé chà cặp cam lên khắp người mọi ngóc ngách kèm theo những pha dùng lưỡi đủ kiểu mút nghe chụt chụt :v , nhất là lổ tai phải nói là tuyệt vời nổi cả da gà.
Mass mệt bj 70 hj 30 nha a e, cực kỳ nhiệt tình âm thanh sóng động như jav, 1 tay bóp v1, 1 tay khám phá v4, miệng thì bubinh phải nói là số xách luôn a e, cuối cùng thì mình cũng out trong cảm giác sung sướng chín tầng mây :D,xong bé còn nằm ôm mình như ng yêu 1 hồi trong lúc mình còn đang lâng lâng rồi mới đi tắm lại, ngồi nói ch 1 chút thì ra về mà lòng mình còn vương vấn.
Sbd : 05 - 9x đời đầu nha a e
V1 : cam việt ko phải điểm mạnh của e lắm.
V2 : có chút xíu lipit vì dịch nghỉ nên hơi tăng cân nhẹ :v.
V3 : đây là thế siêu mạnh, doggy là hết xảy con bà bảy to tròn.
V4 : nước nom đầy đủ dư xài chút xíu.
Là 1 số a e phải must try khi tới luxury, ddcn, rất tâm lý, tình cảm, có vài chi tiết rất nhỏ nhưng làm mình rất thích, 1 bé có tâm với nghề, sẽ ko làm cho a e thất vọng đâu.
Kết toán : tick code dory + 150k up osen 1
: tip 500k + hài lòng
locker + gửi xe : 20k cafe
Cám ơn Dory đã tài trợ và a e đã đọc chào thân ái và quyết thắng :v

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Gò Vấp

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
dạ vâng thay mặt bé và a e cơ sở gửi lời cám ơn a đã ghé và ủng hộ ạ, nếu có gì sai sót hoặc chưa vừa ý a mong a đóng góp thêm để cơ sở hoàn thiện hơn và phục vụ a e một cách chu đáo hơn a nhé! Xin chân thành cám ơn a và hẹn được gặp lại a vào dịp gần nhất ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
ok hết , nhất định sẽ ghé lại :v