[RP Event người đàn ông đích thực] Ấm áp chiều mưa cùng số 8 Minh Long

Lượt xem: 1,851

BiThanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/20
Chủ đề
5
44
27
26
0 ₿
Chao các bác, sau một thời gian tích cực chơi event thì code đã về với em haha :))

Chiều đi làm nhớ là có tham gia event mở lên và may mắn đã mỉm cười với em cùng với inbox của mod Dory, sau khi nhận code là phi lên cơ sở mần ngay.

Bước vào cơ sở thì đưa code cho bé lễ tân (bé lễ tân như demo của cơ sở, anh em cứ đi rồi biết) vì cũng tò mò onsen nên up ngay vé và chọn bé số 08 và lên lầu.

Cơ sở vật chất: đã sát nhập với Dubai và hoàn thiện hơn lần trước em đi, mọi thứ đều có màu vàng nhìn như Dubai thật ấy :))

Vào phòng thay đồ và vào xông hơi tý thì bé vào đập ngay vào mặt là 1 cặp ngực trong áo ngực đỏ như muốn tràn ra khỏi cái áo ngoài của bé, vừa xong hơi xong bé kêu ngồi tý bé lau mồ hôi rồi tắm, nhẹ nhàng tình cảm tâm sự thì biết bé tên Phương làm được năm rồi bé ở Lâm Đồng, giọng ngọt và trong lúc lau người thì bé có hun em và cứ vờn vờn thằng em làm rạo rực cả người còn em thì tranh thủ hái đào, cặp ngực đẹp trắng và bé thơm vô cùng.

Nước bồn đã đầy em và bé vào tăm, bé lột đồ ra là bộ đồ lót ren đỏ nhìn cực thích, vào bồn bé tắm táp cho em và thi triển màn dạo đầu cực sướng bé ôm em lick ti tay em thì hái đào tay thì sờ vòng 3(căng cực) lâu lâu bé hôn cái liếm lỗ tai cái (miệng bé ấm thiệt chứ) kèm theo tiếng rên nhẹ và bé bế em lên dùng chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích sau đó là đá bi rôi bj nhẹ nhàng(nước thì lạnh + máy lạnh + mưa nhưng khi thằng nhỏ ở trong miệng em thì nó ấm vô cùng luôn tý nữa thì ra ), vờn nhau hồi thì em và bé ra lau người lên giường vì lạnh quá

Massage khoẻ: bé đấm có lực bài bản (lúc massage đầu em ngước lên thì giống như ngộ không dưới ngũ hành sơn bộ ngực quá đẹp) nhắm mắt thư giãn tý thì ngủ quên nhưng lâu lâu cái tay hư hỏng của bé ghẹo thằng nhỏ của em cái vậy là nó lại phản ứng nằm cấn người ghê

Massage khoẻ: bé bắt đầu đi thái em nói cặp ngực đó đi thái phải gọi là chuẩn bài kèm theo bé hôn nhẹ và nút người em từ dưới lên và đá bi nhẹ nhàng lên tới lỗ tai thì vẫn là đôi môi chiếc lưới kèm theo âm thanh đầy kích thích, ngực thì cứ cạ cạ vào lưng, quay người lại và gì đến cũng đến bé bắt đầu bj cho em(đôi môi và cái lưỡi đó vẫn làm em nhớ nó ấm và bé bj cực sâu, đi tới đâu là feel tới đó) bé quay người lại dô thế 69 tay em thì khám phá vòng 3(nước nôi và khít) tay thì hái đào cuối cùng là màn bánh mỳ kẹp xúc xích và bơ cũng đã ra khỏi chai. Xong nằm nghỉ bé khui bò cụng cho em uống

Đánh giá: Bé là 1 người mà em nghĩ các bác nên trải nghiệm khi ghé Minh Long thực sự em nói chỉ là 1 phần cảm nhận phải trực tiếp mấy bác mới biết nó như thế nào bé đúng là DDCN thực sự, đi vé onsen mà yếu yếu ra với bé luôn đừng đùa
Mặt: bé đẹp thực sự và em thích kiểu giọng nói của bé
V1: 9đ Bưởi thật, mềm đẹp ti hồng
V2: 9đ có tý lipt nhưng cũng gọi là thon và gu em
V3: 9đ căng lúc bé cúi cuống BJ nhìn cực đẹp
V4: khít ẩm ướt và thơm tho sạch sẽ

Tic: mod Dory tài trợ + up Onsen
Tip: hơn vé chưa giảm tý cho trải nghiệm onsen lần đầu
Locker và giữ xe : cà phê
Bé lễ tân: quên bà nó rồi xin lỗi em hẹn lần sau

Cảm ơn bác Lục và mod Dory vì sân chơi này nha, chúc cộng đồng mạnh khỏe và phát triển nhá

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh nhiều a. Mãi iu....

• Love
Điểm cảm xúc: BiThanh

KuUt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/8/20
Chủ đề
2
12
6
0 ₿
chúc mừng bác, bé này thì ngon rồi, mình đã gặp 4 lần mà chưa muốn đổi số kkk