[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA][15 xinh tươi ozawa ]

Lượt xem: 846

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Một ngày đẹp trời không biết làm gì cuối tuần rồi, thả lỏng bản thân tý, ghé vào ozawa quẹt nghí mấy em và chọn bé 15 .

Các thủ tục không phải bàn, phần chính, lên phòng thay đồ rồi vào xông hơi một hồi cho bớt cái oi khó chịu mùa mưa bão. Tầm 10ph bé 15 vào.

Đánh giá đầu
Face nhìn xinh nhỏ con thấp thấp
V1 cam lai
V2 có tý ti lipit
V3 săn bóp sướng
V4 nước đủ dùng.

Xông hơi xong ra em tắm táp và bắt đầu massage

Massage khoẻ khá tốt, có lực nhỏ nhỏ nhưng rất chịu đấm, so ra cũng không kém gì bé 168 .

Massage Thái. Đi lưỡi từ lưng xuống chân, chậm chậm cảm nhận rất sướng, một hồi bắt đầu em mới dùng ngực đi bài thài thái, lúc này nhóc nó đã sẵn sàng lên nòng và lất người lại chờ đợi , cố gắng kềm để tận hưởng cái căp ngực em trường trượt các thứ, tranh thủ bóp cặp cam mềm mại của em và em nhẹ nhàng đưa lại gần hơn cho được trở về tuổi thơ, lúc này không chờ đợi luồn tay xuống khám phá khe suối của em em lại kích thích hơn khi bắt đầu thổi lỗ tai và lick ti , sự phối hợp trở nên cao trào khi bé bắt đầu bj tui thì khám phá cô bé như trong phim tiếng rên của em càng ngày càng lơn làm rất kích thích vãi, sau một hồi tui được xã bao nhiêu tinh hoa, rất nhẹ nhàng, em vuốt , vắt cho cạn những giọt tinh cuối cùng rồi mới đi dọn vs.

Nằm nghỉ tý để em lại rửa ráy và xoa bóp đầu, tâm sự được tý thì cũng phải chia tay.
Rất hài lòng với em.
Tic 400k thái có mã
Tip 500k cho 1 lần xã tinh sung sướng.