[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] 20 Trung Sơn có gì hot

Lượt xem: 1,415

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alexxio

Binh Nhất
Tài Tử Xếp Hình
18/6/19
Chủ đề
3
183
17
0 ₿
Tranh thủ bên Trung Sơn đang có giảm giá ngày vàng, cùng với event đang ở những ngày cuối. Tranh thủ lấy cái code cama rồi chạy qua Trung Sơn thám thính. Mấy bé receptionist ở đây khá nhí nhảnh. Vì đây là lần đầu mình đi ở đây nên dự định là sẽ random nhưng thấy có lựa chọn KTV qua IPad thì mình chấm được em 20 này. Mình chọn gói tình yêu 69, thanh toán và lên phòng thoai.

Về CSVC, dưới ánh đèn mờ, mờ hơn tất cả các cơ sở khác mình từng đi thì mình thấy csvc ở đây cũng khá ổn, vừa tầm so với tầm giá và sạch. Mình quan trọng là sạch.
Vừa bước vào phòng, thì ôi em đã đứng chờ sẵn. Trong bộ đồ lót nhỏ nhắn.. quào... dáng chuẩn nha, face ưa nhìn nha, dễ thương nha, đặc biệt là cặp bưởi làm mình muốn chảy nước miếng. Em giúp mình cởi đồ, rồi vào phòng xông hơi. Phòng xông ở đây lên rất nhanh và mạnh.

Tắm: Em tắm cũng khá kỹ.
Khoẻ: Bẻ tay bả chân, đấm đá đủ bài, đủ lực. Nói chung em làm khá tốt về khoản này.
Mệt: Sau khi các bài khoẻ, em trút bỏ bộ đồ lót, nude hoàn toàn bắt đầu từ bài thái, bài lưỡi đến bài trường toàn thân lên người mình trên nền sữa dưỡng thể trơn tru và ẩm ướt. Cảm giác nó đã gì đâu, đặt biệt v4 của em cạ cạ lên mông mình, mình cảm nhận được cái gò đó, những sợ lông bắt đầu mọc lại...làm thằng em mình muốn chào cờ nhưng lại bị đè nén bên dưới làm mình chỉ muốn lật ngữa lên thôi. Em trường rất lâu và nhiệt tình, lâu nhất từ trước giờ mình được làm Thái. Lật ngữa lại thì cũng màng lưỡi và trường, từ chân lên đầu, ghé nhẹ qua liếm vành tai, cỗ. Lúc này thì thằng em đã thức giấc, em bắt đầu tuyệt chiêu bưởi kẹp xúc xích, đá bi đến lau cột. Mình thì được nhào nặn cặp bưởi căng tròn, có lẻ được nâng cấp nhẹ, mình không chắc lắm vì bóp rất mềm tay. Sau khi mân mê v4, v4 em còn rất khít, một ngón tay đã vào được hang, được một lúc sau dâm thuỷ bắt đầu ra nhiều hơn mình liền cho luôn 2 ngón tay vào. Vờn nhau khoảng 15 phút thì em vào thế 69 bắt đầu BJ lút cán, mình được húp sò, cả 2 cùng tăng tốc và cuối cùng out trong sung sướng. Mình đặt biệt thích cái khoản đã out rồi nhưng em vẫn vuốt cho đến khi thằng em xìu đi hẳn, cảm giác lâng lâng như kéo dài ra thêm. Em đi vệ sinh lại cơ thể, mình thì nằm nghỉ được một lát rồi được em quay lại massage đầu. Kết thúc những phút giây sung sướng tại đây.

Đánh giá về em: em mang số 20, được biết em sinh năm 2000 luôn nhé. Nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương, em nói em miền tây mà mình nghe giọng na ná miền trung. Em rất nhiệt tình và chiều theo ý mình.
v1: Bưởi, trọn trịa, ti nhỏ hồng hào, bóp đã tay.
v2: thon gọn
v3: chuẩn
v4: láng mịn, thơm tho sạch sẻ, nước nôi đầy đủ.

Thiệt hại:
Tic: 350k (Vé 69 bình thường 700 nhưng nay được giảm 50%)
Tip: ++
Gửi xe: Cafe

Sẽ quay lại tìm bé một ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: AloEmYeu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.