[RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] [25 OZAWA GV]

Lượt xem: 3,050

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ntd13

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/5/20
Chủ đề
2
64
6
34
0 ₿
Chào các đồng dâm, lâu lắm rồi mới lại có một bài rp mới!

Chả là vui chơi có thưởng nên may mắn nhận được code từ Event của ad Dory, thế là tan ca một phát là phi thẳng đến chỗ chơi ngay. SG như đang xả lũ ngập lặn một hồi thì cũng đến nơi MS OZAWA GV. Đá chống, nhưng không thấy nhân viên nào cả, chắc mưa to quá đi trốn hết cả rồi. Một lúc mới có một anh ra chào mở cửa, tiến thẳng đến quầy trình code luôn để lên phòng chứ lạnh lắm rồi. Thủ tục xong xuôi, anh chủ bảo số 09 ở đây đổi thành số 25 mất rồi (mình trúng code 09 OZW), thuận theo ý trời nên quất luôn chứ ngại ngùng j nữa.

Locker dắt mình lên phòng, thằng bé hơi run hay sao mà dắt vô nhầm phòng bật xông hơi các thứ luôn, một lúc sau mình chuẩn bị thay đồ thì lại kêu mình đổi phòng, thằng bé nhầm. Qua phòng mới, bự hơn, có đủ xông hơi, xông khô, thay đồ cb xông hơi thì khổ nỗi thằng bé lại k bật xông hơi. Vừa bước ra định bấm chuông khiếu nại thì em mở cửa bước vào, hỏi mình " sao anh không xông hơi". Mình kêu "thằng nhỏ không bật xông hơi sao anh xông :'(", em liền chạy đi bật và kêu " nó bật bên kia không bật bên đây". Chắc thằng nhỏ mới làm nên hơi run :)). Trong lúc đợi phòng xông có hơi, em với mình ngồi nc hỏi han chút, tay chân thì các bác biết rồi ha. Em ngồi kế bên mà nên k thể nào k hái bưởi được, em thì lấy tay vọc thằng nhỏ mình. Được một lúc thì đi xông, mình xông cả hơi lẫn khô. Xong xuôi, đi ra thì em cb khăn lau cho mình, lại ngồi nc ăn "trái cây" một lúc cho khô rồi leo bồn tắm thôi. Phần tắm thì cũng như các chỗ khác, nên mình không nói nhiều (như mẹ tắm con)

Xong phẩn tắm, lên giường nằm cho em làm khỏe trước. Nc đủ thứ, chọc nhau cười các kiểu, được cái em cũng vui tính nên cũng cười nhiều. MS khỏe em làm kĩ, không sót chỗ nào, có thêm đá nóng và túi muối để nằm lên.

MS mệt, em kêu em làm Thái cho anh nha, mình ok cái em ra thoát khỏi cái áo cũn cỡn của mình, đập vào mặt là ôi gòi oi 2 quả bưởi 5 roi, em thoa sữa dưỡng thể lên người và trườn từ trên xuống dươi, trườn như lướt ván, đầu ti lướt qua khe mông run hết cả người, chỉ muốn quay lại và cắn cái thôi, không những thế em còn ghé mút tai mình và rên nhè nhẹ, kích thích vl ae à. Em kêu mình lật người lại, tiếp tục màn chà thái từ trên xuống dươi, mình tranh thủ khám phá khe suối nguồn của em, mình rờ rờ một hồi nó chèm nhẹp :)). Em kêu làm cho em ướt là em theo đó nha, mình chỉ cười không nói j, được một lúc em kêu để em vạch ra cho anh móc nè, thêm cả bôi dầu trơn vô để cho mình mần cho dễ nữa, mình vừa nằm vừa móc vừa hái bưởi, cắn nho, sao mà nó đã. Thêm cả tiếng rên của em nữa chứ " ư ư ư....ư...ư" mình càng khám phá v4 thì em lại càng rên to, em quay lên click ti mình, mút chụt chụt, cảm tưởng như ngoài có thể nghe thấy hết những j làm trong phòng luôn, Em bắt đầu hôn thằng nhỏ mình, bắt đầu BJ và chuyển sang HJ để cho mình bú bình. Mình chưa kịp thưởng thức tiếp màn BJ của em thì đã out mất tiêu rồi. Em kêu sao không để em làm miệng cho ra, mình kêu thôi mình lỡ mất tiêu rồi :))). Nằm nghỉ một chút rồi đi tắm lại, ngồi nghỉ một chút rồi mình cũng ra về
Đánh giá:
KTV 25 (09 cũ)
Face: 7/10
V1: 9/10 (hệ bưởi, bóp đã)
V2: 7/10 (có chút lipit rồi, nhưng ôm vẫn đã nha ae)
V3: 8/10 (to, mẩy)
V4: khít, còn bót, cũng nhiều nước
Thái độ: em nc vui vẻ, làm nhiệt tình

Tic: Ad Dory tài trợ (Tks ad nhé!)
Tip: Giá thị trường

Cảm ơn ae đã cùng mình chia sẻ !!

• Like
Điểm cảm xúc: Kennydao

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
cám ơn a đã ghé cơ sở ủng hộ ạ, thân mời a e mọi người ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ ạ, khi đi mình nhớ sử dụng code để được hỗ trợ giảm giá nha mọi người ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.