[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] 47 Dubai Q1 - Có phải như lời đồn

Lượt xem: 1,266

Alexxio

Binh Nhất
Tài Tử Xếp Hình
18/6/19
Chủ đề
3
183
17
0 ₿
Đang trong giai đoạn tăng tốc Event của mod Cá cộng với nhiều report về em làm mình tò mò, nên tranh thủ lấy code cama đến Dubai để tìm hiểu thực hư về em xem sao.

Thứ 6, 25/9. Đến Dubai Q1, vẫn như thường lệ, nhân viên ở Dubai khá dễ thương và nhiệt tình, đặc biệt hôm nay mình mới thấy được cô bé tiếp tân dễ thương xinh xắn tiếp đón. Chọn gói, thanh toán các kiểu thì lên phòng xông hơi thôi. Được 10', em bước vào mở toang của phòng xông hơi "Dạ em chào anh" một giọng nói hiền lành đến từ miền tây. Do hơi nước mờ ảo nên mình vẫn chưa quan sát được em, chỉ thấy hình bóng em khá cao. Em cao khoảng 168cm (Mình đoán vậy, vì mình 176 mà em tới ngang lỗ tay mình), chiều cao chuẩn model rồi.

Bỏ qua các khâu tám chuyện, chọc ghẹo linh tinh mình đi thẳng vào chủ đề chính nhé. À được biết em làm ca 15h, hôm nay mình đi lúc 16h30 vào gặp em thì em nói "Anh là người đầu tiên hôm nay, em còn mới tinh luôn đó". Nghe là thấy thích rồi.

Tắm: Em pha sẵn nước vừa đủ ấm, tắm táp kỳ cọ mọi ngõ ngách, rất kỹ.
Khoẻ: Em làm đủ bài. Phải nói kỹ năng massage khoẻ của em không có chỗ nào để chê. Bao mệt mỏi đều được em giải toả.
Mệt: Đang nằm úp mắt lim dim hưởng thụ bài khoẻ thì em chuyển qua đi Thái lúc nào mình không biết, không hề có tiếng động cũng không biết em thoát y từ khi nào. Khủng khiếp thật. Em dùng cặp ngực trường từ chân lên cổ, em dùng lực rất mạnh và rất có tâm, kiểu muốn nhẹp luôn 2 trái cam nên cảm giác phê không thể nào tả nổi. Sau khi đi đường ngưc em bắt đầu đi đường lưỡi kèm tiếng rên khe khẽ, tay thì vuốt ve làm thằng em biểu tình tức khắc. Sau đó em kêu mình lật ngữa lại, thì "quào" ti nhỏ hồng hào, ngực vừa tầm tay, váy đã vén ngang hông, dường như em đã sẵn sàng mọi thứ để mình khám phá. Không thể chờ thêm giây phút nào, một tay xoa bóp ngay bầu ngực ấy, một tay dạo quanh vòng 3, tiếng thẳng vào vùng cấm địa. Em vẫn nhiệt tình với công việc, nhiệt độ 2 cơ thể đang hoà vào nhau dường như tăng lên khá cao, em quay xuống đá bi, mơn trớn thằng em mình trong khi đó mình vẫn đang mãi kích thích v4 của em, dâm thủy đã bắt đầu ra, mình càng kích thích nước càng ra nhiều hơn, nhưng ôi v4 của em còn rất khít, mình cố gắng cho tay vào nhưng thật khó khăn mặc dù nước đã chảy thành giọt ướt đẫm ngón tay mình. Em còn quay sang nhõng nhẽo "Anh làm nước em ra tùm lum rồi...". Em chủ động giơ 1 chân lên để mình quan sát được v4 và dễ dàng khám phá v4 hơn. Được thêm một lúc thì ngón tay mình đã vào trong, em rên càng lớn và tăng tốc BJ càng sâu. Cảm nhận được mình sắp out em chuyển sang HJ và rồi... người rung lên nhưng tay vẫn vuốt đến khi thằng nhỏ xìu đi hẳn. Em nhanh chóng đi vệ sinh rồi quay lại bonus cho mình phần massage đầu và vai. Sau đó nằm nói chuyện thêm tí nữa rồi chia tay, hứa hẹn lần sau...

Đánh giá về em:
Phải nói em nhìn như người mẫu, dáng chuẩn khỏi phải bàn cãi nữa, chân dài miên mang. Da láng, răng trắng sáng, mặt đẹp dễ thương. Về khoảng này chắc em được 9/10. Đúng là mấy bác đi Osen với em mà nhìn em thoát y thôi là đã muốn phọt rồi, em ấy không phải mất nhiều sức lực. Kaka.
v1: Cam nha mọi người.
v2: Thon nha mọi người.
v3: Hình quả lê nha mọi người.
v4: Gọn gàng sạch sẽ, không cần tốn nhiều thời gian vẫn có nước nôi đầy đủ và hồng hào nha mọi người.

Thiệt hại:
Tic: sau khi được Cama giảm giá
Tip: mặt bằng
Locker, gửi xe: the coffee house.

Hứa sẽ quay lại tìm em.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Lại 1 bé chân dài miên man à, coi bộ sắp hao lúa nữa rồi. Chúc mừng bác ngon trym

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
đã gặp và phải đấu tranh tư tưởng suốt 2h đồng hồ , cứ nghĩ là lại muốn out với em.

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
gặp em , ưng từ ngay khâu tắm, đôi tay em nó vuốt nhóc nhỏ mà đã dựng đứng