[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] 47 Dubai Quận 1 - đôi chân thon dài miên man

Lượt xem: 2,377

Alex Chu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/7/16
Chủ đề
5
54
18
34
0 ₿
chào các anh em cộng đồng, tham gia diễn đàn đã lâu giờ mới có dịp viết rp cùng anh em, dạo này diễn đàn có chương trình Event khá hay nên cũng mon men tham gia thử, hôm thứ 2 có mình có đi Dubai Quận 1 cùng mấy đồng nghiệp, sẵn thấy chương trình đang có pé 47 nhìn khá hợp gu nên cũng xông pha book pé luôn để về làm report cho anh em

Về cơ sở vật chất thì Dubai Quận 1 rất tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho 10đ
Nhân viên nhiệt tình và lễ phép, hôm nay có pé lễ tân mới nhìn rất kute dễ thương, màu tóc vàng rất đặc biệt. Nhìn pé mà xao xuyến cả lòng, được pé gợi ý nên mình cũng lên vé Onsen thử pé 47 làm như thế nào

Sau khi xông hơi bước ra thì trong làn hơi thoang thoảng nhìn thấy 1 pé dong dỏng cao chắc cũng gần 1m7, đôi chân dài miên man cùng nụ cười tươi ngọt ngào, em đã đứng sẵn đợi mình cùng chiếc khăn trên tay. Em nhẹ nhàng dìu mình ngồi xuống và lau từng giọt mồ hôi, đôi tay mát lạnh của em cũng không quên lướt nhẹ nhàng qua bờ vai, xuống ngực và nhẹ nhàng qua cấm khu 1 chút để chào hỏi. Pé không phải dạng teen nhưng có nét mặn mà của tuổi trưởng thành như 1 quả táo chín mọng đợi mình ăn, cơ mà ăn là ăn cặp bưởi to kia của em cơ hihi. Mình thích pé ở điểm là pé rất chu đáo, nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập vội vã ngay từ đầu +1đ cho hợp gu của mình

Sau khi đã khô mồ hôi và nước cũng đủ để Onsen thì pé mời mình vào tắm, pé cũng không quên tắt máy lạnh và nhẹ nhàng thoát y để mình chiêm ngưỡng trọn vẹn body của em, cặp ngực to hệ bưởi, đôi chân thon dài, 1 mảnh quần lót nhỏ không che lấp hết mảnh rừng ấy, mãi ngắm em đến khi em bước vào mà thằng ku em đã nhỏng lên lúc nào không hay, em nhẹ nhàng cười như hiểu ý và em bắt đầu ......... Tắm. Em tắm rất kỹ mọi chỗ, vừa tắm vừa thưởng thức màn Onsen trong làn nước, cảm nhận đôi môi em lướt trên cơ thể, đôi bàn tay vuốt ve mơn trớn khắp người mà tôi chỉ biết ngửa đầu cảm nhận trong sự sung sướng đê mê.

Tôi nhẹ nhàng hôn lên bầu ngực sữa ấy, tay thì lân la trượt xuống bờ mông to tròn ấy, em thì không ngừng hôn tôi, 1 màn tắm phải nói đầy cảm xúc, và khi em ngậm nuốt thằng ku em bằng bờ môi ấy thì tôi chỉ biết run lên bần bật vì sướng...

Sau màn Onsen đầy cảm xúc ấy thì đến phần khỏe, phải nói là em có tay nghề massage khỏe cực tốt, những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược làm sảng khoái cả tinh thần

Phần massage thái em làm kỹ và đầy đủ, kết hợp màn đi lưỡi rất phê, mọi ngóc ngách luôn, màn bưởi kẹp chuối ta nói mém out lúc đó, đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng, đúng cái gu của tui thích nhẹ nhàng luôn, mọi việc từ tốn chứ không vội vã vồ vập như nhiều pé. BJ nhiệt tình gần như 90% và cuối cùng cũng out trong sung sướng

Tick : 900k vé Onsen
Tip : hơn vé
locker 50k
giữ xe 10k

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
Chúc mừng pác, nghe pác kể mà rạo rực cả người

• Like
Điểm cảm xúc: Alex Chu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Bài rp pác hay thật, chúc mừng pác nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Alex Chu

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Hết chân dài miên man của 27 đến 47. Kiểu này lại hao lúa nữa rồi

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
tui cũng kết em , nhất lúc trong bồn em nó bj nhìn một cặp đào tiên. quá đã.