RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA - Buổi tối viên mãn cùng bé 06

Lượt xem: 1,643

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Sau khi nhận được code của bác Dory.
Tranh thủ xong việc sớm để còn đi khám phá.
Tới nơi làm thủ tục trình code, gặp ngay một bác vừa mới xong đi cầu thang xuống, không biết có phải anh em CDM không vậy.
Lên phòng tranh thủ xông hơi chút, khi bước ra phòng xông thì chủ động lấy khăn lau khô người rồi nói với giọng ngọt thỏ thẻ anh ngồi nghĩ xíu đi nhé. Sau khi về chúng với Dubai, mấy em cũng đòi quà đồng phục mới, nhìn giống "thủy thủ mặt trăng" hồi bé hay xem ...
Sau khi tắm xong cùng điều nhau ra gường để làm bài massage Khỏe, em làm rất tốt. Sau đó là màn massage Thái, mở đầu là đường lưỡi đi từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, đi tới đâu là tê người tới đó, một dòng sữa mát lạnh đổ trên lưng thế là Cặp bồng đào lướt qua lướt lại, cộng với hai tay mâm me như kiến bò, cái cảm giác tê tái làm sao.
Xong em ấy thổi nhẹ vô lỗ tai, anh nằm ngửa lại đi nhé, thế là mình ngon ngoan làm theo, em ấy cứ thế mà đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Em làm rất nhiệt tình, chà bi, lém cột, bánh mì kẹp xúc xích không thiếu cái nào. Thay đổi tủ thế từ 69 đến ngồi cuối cùng đến đứng, Cũng ráng cầm cự nhưng mình cũng chào thua. Xong rồi em ấy ôm mình chút rồi em ấy mới đi tắm lại, quay lại massage đầu. Cuối cùng là em ấy vệ sinh sạch sẽ lại dùm mình.
Lúc ôm em âý mới biết em ấy hơi bị nóng, hỏi mới biết em bị mệt trong người, người muốn bị sốt.
Bị mệt mà còn làm nhiệt tình như vậy, trước khi về còn đủ tặng thêm cái goodbye kiss cho mình.
Tic : bác Dory tài trợ 50%.
Tip : theo mặt bằng chung, bonus thêm theo sự hài lòng.
Trong nhiều em mà mình từng đi, em ấy khiến cho mình hài lòng nhất.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Có ai biết em số mấy không? Mắt kèm nhèm nhìn không thấy số luôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.