[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] - Cùng NHẤT - LỤC - PHÁT ( 168 ) 12/9

Lượt xem: 1,284

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Nguyễn tôi xin chào cả nhà,
Khi mặt trời lên đến đỉnh đầu, thì Nguyễn tôi vừa làm việc vừa liếc mắt lên chiếc đồng hồ đã điểm 12h trưa, Nguyễn tôi liền bỏ tất cả để vào tham gia chương trình đang hot Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA, tiếng bíp bíp của điện thoại reo lên Nguyễn tôi vào check thì thấy mod @Dory inbox cho mình. Thế là trời không phụ lòng Nguyễn tôi sau bao năm chờ đợi thì đã trúng event, tuy là giải khuyến khích nhưng Nguyễn tôi vẫn rất vui. Liền setup kèo nhậu với bạn bè chiến hữu ăn mừng, sau những ly bia thì Nguyễn tôi phi xe đến cơ sở Ozawa Q.10,
sau khi lễ tân tư vấn vé và chọn ipad, Nguyễn tôi chọn " NHẤT - LỤC - PHÁT " (168) để trải nghiệm.
Chờ đợi 1 lúc thì Nguyễn tôi được anh Locker dẫn lên phòng thì em đã đợi mình từ trước, sau khi xông ướt và xông khô thì em giúp mình lau khô, qua lời chào hỏi thì biết em tên Như SBD 168, người vừa khô thì em đưa mình vào bồn " mẹ tắm con ", em tắm giúp mình kĩ mọi ngóc ngách của cơ thể. Em đưa mình lên chiếc giường và bắt đầu đi đường quyền, massage khỏe em làm có lực - đủ bài - chuẩn hơn cả các cở sở Massage khỏe khác mà Nguyễn tôi đã từng đi. Và rồi cái gì đến cũng đến em bắt đầu trườn Thái cho mình, em đi đường lưỡi từ chân lên nhẹ nhàng và kèm theo 1 chút âm thanh kích thích, đi lên rồi lại đi xuống vùng cấm địa, em quấn chặt "thằng em" bằng chiếc lưỡi thần thánh. Sau 1 hồi cầm cự thì Nguyễn tôi cũng out trong ấm áp.
Đánh giá cơ sở :
Lễ tân : 9đ - xinh gái,vui vẻ, nhiệt tình tư vấn
Locker : 8,5đ
CSVC : 9đ - trang trí sang trọng, phòng rộng có cả xông ướt và khô
Đánh giá KTV :
Mass khỏe : 9đ - kĩ thuật hơn cả mass chính thống
Mass mệt : 8,5 - tỉ mỉ, chăm sóc kĩ
V1 : 8đ - vừa tay, hệ cam bưởi
V2 : 7,5đ - đầy đặn, có chút mũm mĩm
V3 : 8đ
V4 : 8đ - khít khìn khịt, hơi khô
Tic : 250k + code event của mod @Dory
Tip : 700k
Locker + giữ xe : 40k
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt và cám ơn Mod đã ra event đều cho ae tham gia.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Đi mình ko rủ rê gì luôn

• Love
Điểm cảm xúc: Nguyen0991