[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] Hụt hẫng đêm khuya với em 12 P.A

Lượt xem: 1,091

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Hai ngày liền trúng code event, nay đi đám giỗ cũng tranh thủ đi.
Tối trời mưa lớn cũng ráng xách xe chạy đi, tới nơi gần 11h20. Sau khi trình code, anh tiếp tân hỏi có yêu cầu bé nào không, nghĩ đêm cùng khuya nên đi random thử ntn.
Ngồi xông hơi tầm 10p bước ra, vẫn chưa thấy bé nào bước vô, ngồi nghĩ chút nữa thì em ấy bước vào. Một bé có da có thịt chút, được cái là khi cười có 2 lúng đồng tiền.
Em ấy tắm cho mình cũng qua loa, kỹ nhất là vệ sinh cho thằng em nhiều hơn thằng anh. Tắm xong mà kỳ hai bên tay được mấy viên đất. Nằm úp xong massage Khoẻ tầm được 10p đã bắt đầu đi Thái. Chà Thái được chút em hỏi "anh mới nhậu về àh", mình nói uhm cái, hình như có nghe thấy tiếng thở dài, Không biết có phải do có uống chút bia hay sao mà mình không thấy kích thích. Xong em kêu mình nằm ngửa lên, tiếp tục chà Thái phía trước, xong là hôn ngực. Tiếp tục BJ kết hợp với HJ, cuối cùng em ấy vừa liếm ngực vừa HJ, làm rất mạnh tay làm mình có cảm giác đau.
Sau khi ra chưa được bao lâu, em ấy lại hối đi tắm lại, xong xuôi là chìa tay. Mình bước ra khỏi phòng là 12h25. Từ lúc tới cho đến lúc ra về vỏn vẹn 65p, trong khi 1 suất VIP thái là 90p. Không biết có phải do khuya quá mấy em tranh thủ làm xong sớm hay không. Nếu có mệt thì cũng nên nói trước.
Tic : 250k code giảm 50%.
Tip : tic chưa giảm.
Phục vụ gởi xe : 50k.
Lần đầu mình đi sau 10h cảm thấy hụt hẫng sau. Phần lớn mình đều đi tầm 7h.

• Like
Điểm cảm xúc: No cam

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Chia buồn cùng Bác, mình nghĩ là do cơ sở báo loại vé khách đi là vé giảm, chắc các bé cũng bị giảm trừ hay gì đó đâm ra cảm giác phục vụ không nhiệt tình. (Suy đoán cá nhân).

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Chắc có lẽ vậy. Lần sau nâng cấp lên vé cao hơn xem sao.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh ! Muội đang tìm hiểu và làm rõ toàn bộ sự việc. Bên muộn có những quy định cụ thể về thời gian và kỹ thuật. Sẽ cho huynh câu trả lời sớm nhất ạ.

FikShun

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
9/11/18
Chủ đề
3
140
19
34
0 ₿
Chia buồn, tui trúng vé -50% bên Luxury, vẫn ngon trym như thường....cơ sở nên xem lại rồi