[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] Ngày cuối với cô gái Huế 29 Ánh Dương GV

Lượt xem: 1,921

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Nay ngày cuối của chương trình XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA. Có hẹn gặp khách hàng trên Gò vấp, tranh thủ đi gặp khách hàng xong sớm rồi ghé qua Ánh Dương. Nghe danh Tứ đại mỹ nhân đã lâu. Nay tranh thủ ghé qua, xong cho nhanh cũng hơn 2h, Sau khi trình code phục vụ hỏi đi vé nào có yêu cầu bé nào không, đang máu đi Onsen 2 luôn yêu cầu ngày bé 19, được biết bé 19 đi 4h, mình không có duyên với bé ấy, thế mình yêu cầu 29. Được cái bé ấy sắp xong. Thế mình chờ cũng được, lên phòng xông hơi khoảng 10p ra ngồi chờ em ấy, nghe tiếng gõ cửa tưởng em ấy chứ, nào ngờ là phục vụ, hỏi mình đổi phòng lớn hơn không, có bồn sục nữa, mình okie liền. Qua đó ngồi chờ thêm 5p em ấy mới vào. Bé cũng tắm cho mình, vừa tắm vừa nói chuyện, nói chuyện huyên thuyên đủ thứ, bé làm shot đầu trong bồn luôn, bé bắt đầu đi đường lưỡi từ trên xuống rồi dưới, từ tư thế ngồi dựa đến đứng mà nhìn em ấy chăm sóc cho thèn em, cuối cùng cũng đầu hàng, Xong em ấy tắm lại dùm mình.
Phần đấm bóp bé làm rất nhiều bài, đủ lực. Tiếp theo là shot 2 bé đi phần Thái trước vừa chà bằng vòng 2 xong lại dùng vòng 4, cái cảm giác kết hợp ấy mới thú vị sao, rồi cũng nằm ngửa mà bé đã thoa tinh dầu hết người rồi thoa cả v1 bé luôn rồi chà từ chân lên đến cổ. Tiếp đó là đi đường lưỡi từ cổ xuống chân, nghe tiếng đi lưỡi và rên thôi mà sướng nổi hết da gà toàn thân luôn. Bé trườn xuống liếm ti rồi hôn lần xuống để đá trứng bằng cái lưỡi thần thánh hết hợp skill cạ đầu ti vào thèn em rồi lại đột nhiên xoáy nòng, ngậm nguyên thèn em làm mình rùng cả mình.
Rồi em ấy trường lên dâng bình sữa tận miệng, không cần phải suy nghĩ nhiều đưa miệng mà tận hưởng thôi, mình vừa ngậm bình sữa em nút ti mình kết hợp với HJ nhẹ nhàng bên dưới, mình đành out lần 2 trong sự sung sướng.
Ôm nhau nằm nghỉ tâm sự, rồi em kêu mình tắm lại, rắc rối từ đây ... cơ sở bị cúp nước, em ấy lấy mấy cái khăn ướt và vài chai nước suối lau sơ lại dùm mình.
KTV : 29 Face: Ưa nhìn,có nét xinh
Tic : 700 đã giảm code app camapro
Tip : mặt bằng chung bonus thêm theo sự hài lòng.
PV : tô phở.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Thay mặt bé và nv locker xin chân thành cảm ơn bác. Chúc bác sk thành công!

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
Thân hình bé 29 quá hoàn hảo ko thể chê vào đâu được nước da trắng nõn là nhìn chỉ muốn ăn ngay nuốt sống

checker moi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
18
3
0 ₿
Bé Chiều vậy hã ad

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Dạ chất lượng dịch vụ nhà ad thì bác yên tâm nha... bác ko hài lòng bất cứ điều gì về thái độ, cũng như cách phục vụ bác chỉ cần phản hồi dưới quầy hoặc gọi Hotline 0907 69 2468 bác sẽ được hoàn lại 100% vé và tip

checker moi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
18
3
0 ₿
Ok thế e tới liền ad nhé cho mình bé đó luôn nhé