[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] số 29 - 24/09/2020

Lượt xem: 1,372

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

magicken147

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/5/19
Chủ đề
5
128
21
31
0 ₿
Ngày đẹp trời được bác Dory gửi code trúng giải thì mình phi thẳng đến bãi đáp. Sau khi chuẩn bị thủ tục done, mình vào lúc số nào cũng kẹt hết, thế gửi gấm vào vị thần may rủi thôi =]]

Ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì Minh Long Quận 10 khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho 9đ.
Sau khi xông hơi bước ra 1 pé hơi chubby cao ráo đứng đợi mình. Lau khô done em bảo mình vào tắm rất kỹ mọi chỗ, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu.

Không lan man nữa vào phần chính:

Massage khỏe : chubby hen nên rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược điểm 10 cho chất lượng.

Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp bưởi to nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân thêm chiêu kiến bò tê bái. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng
Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

V1: Hàng real, chắc tay
V2: Mỗi người 1 cảm nhận kkkk
V3: Wow, doggy style
V4: Tự vào khám phá =]]

P/s: Bác nào thích màn massage khoẻ, nhẹ nhàng tình cảm thì nên đi em này. Bao khỏe, bao phê theo cảm nhận cá nhân của em. chống chỉ định với pác nào gầy

Tick : Bác Dory tài trợ
Tip : theo mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126