[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] Tình yêu bé nhỏ 06 Minh Long. Buổi trú mưa mãn nguyện

Lượt xem: 1,227

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Lâu lâu mới được ra ngoài gặp khách, thì gặp ngay trời mưa, ngay gần Minh Long liền ghé vô trú mưa.
Tới nơi lên app camapro tại code rồi làm thủ tục trình code, thấy dạo này mấy bác report bé 07 với 19 hot quá. Cũng yêu cầu thử nào ngờ bé 07 mới có khách yêu cầu ( bác nào lên tiếng dùm nhé ). Bé 19 thì nghỉ luôn rồi, thế là yêu cầu tình yêu bé nhỏ 06. Nhưng cũng phải chờ 30p.
Vô phòng thư giản nằm chút thì phục vụ mời lên phòng. Lên tranh thủ xông hơi chút, khi bước ra em ấy chưa xuống nữa. Phòng vừa mới được tranh bị thêm cái ghế sofa, mới ngồi xuống thì em ấy gõ cửa bước vào. Lần này nhìn sao thấy em ấy khác quá, nhìn dễ thương ghê. Để ý chút hoá ra em ấy mới thấy đổi kiểu tóc. Em ấy ngồi trên đùi mà tâm sự chút, rồi dắt nhau đi tắm.
Sau khi tắm xong cùng nhau ra gường để làm bài massage Khỏe, em làm rất tốt, rất bài bản, cườm đá nóng, massage đầu đều đủ cả. Sau đó là màn massage Thái, mở đầu là đường lưỡi đi từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, đi tới đâu là tê người tới đó, bổng dưng một cảm giác mát lạnh trên lưng tiếp đó là cặp bồng đào lướt qua lướt lại, cộng với hai tay mâm me như kiến bò, cái cảm giác tê tái làm sao.
Xong em ấy thổi nhẹ vô lỗ tai, anh ngửa lại đi nhé, mình ngon ngoan làm theo, em ấy cứ thế mà đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Em làm rất nhiệt tình, chà bi, lém cột, bánh mì kẹp xúc xích không thiếu cái nào. Cuối cùng là mình ngồi trên ghế sofa, còn em ấy quỳ dưới sàn mà chăm sóc cho thèn em. Nhìn khuôn mặt em ấy lúc đó mới kích thích làm sao. Cũng ráng cầm cự nhưng mình cũng chào thua. Xong rồi em ấy ôm mình chút rồi hai người cũng nhau đi tắm lại.
Ngồi nói chuyện thêm chút nữa cũng phải chào tạm biệt em ra về, trước khi về còn tặng thêm hai bên má hai cái goodbye kiss cho mình. Xong còn nói râu anh làm đau em rồi kìa, rồi lại ôm mình.
Kết thúc buổi trú mưa mãn nguyện. Về ngoài trời còn mưa lất phất

Tic : 400 ( app camapro -100 )
Tip : theo mặt bằng chung, bonus thêm theo sự hài lòng của mình.
Phục vụ : tô phở.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ. Muội cảm ơn huynh nha. Trước khi huynh đến huynh gọi hotline cơ sở. Để muội giữ bé huynh yêu cầu nha. Để ko pai đợi lâu nha. ❤

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.