RP Game Show < Đón xuân tân sửu > ngày 29-10-2020 với bé 25

Lượt xem: 728

vuacacloaicua2020

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
2
36
1
0 ₿
Vô tình trúng được code Free Thái của game show < Đón xuân tân sửu > của mod Dory thế là xách ngựa què chạy qua Ánh Dương.
Tới cơ sở úp lên vé Onsen. Bạn locker dẫn lên phòng, cơ sở này minh đã đi nhiều lần rồi, phòng ốc rộng rãi sạch đẹp, bồn sục đầy đủ.
Xông hơi tầm 10 phút thì e bước vào, e nhỏ nhắn xinh xắn. E nói chuyện nhỏ nhẹ. E lau người cho mình xong rồi e cởi đồ e ra rồi 2 đứa vào cùng vào bồn tắm.
E tắm kỹ cho mình, rồi e lấy chân khều khều nhẹ vào thằng e của mình, cảm giác cũng hơi tê tê, mình cung tranh thủ khám phá vòng 1 của e một chút.
Tắm xong, lên giường e mat xa khỏe cho mình tầm 30 phút rồi e bắt đầu chà thái, vòng 1 của e trườn lên trườn xuống, qua trái rồi lại qua phải làm cho mình cảm giác hơi bị phê, trong lúc đó thì tay của bé cũng mân mê thằng e của mình rất nhẹ nhàng tình cảm. Rồi e bắt đầu Bj, e bj rat nhiệt tình 80% kết hợp nhẹ nhàng voi hj, rồi minh 69 với e. Cũng cầm cự được một lúc rồi uot trong sung sướng. Sau khi ra xong 2 đứa tâm sự chuyện trên trời dưới đất rồi e dắt mình đi tắm lại, kết thúc buổi gặp gỡ.
Đánh giá về bé :
V1: hệ cam
V2 : mình dây
V3 : hơi nhỏ
V4: nước nôi đầy đủ
Tic : free vé thái up len onsen
Tip : bằng vé bonus thêm sụ hài lòng
Locker : 50k uống cafe

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Ad thay mặt cs và bé xin cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: vuacacloaicua2020

Sung to

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Chúc mừng bác . Bé này đk cái trẻ eung xinh xắn