Gò Vấp RP game show trúng vé sổ xố độc đắc ngày 21/4 vs KTV 26

Lượt xem: 1,777

Sekiro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
3
41
12
0 ₿
Xin chào các ae đồng d*m, lâu ngày ko quay trở lại diễn đàn nay có dịp lại mò lên nay may mắn được trúng game show độc đắc của bác @Dory , thế là chiều đó phi ngay tới Dubai GV để check in code và yêu cầu em số 26. Csvc rất tốt nhé, phòng ốc sạch sẽ, mình xông hơn tầm khỏang 10p thì bé bước vao,
phải nói là bé số 26 hợp với gu của mình luôn, dáng người nhỏ nhắn, mặt xinh nữa, đặc biệt là 2 cái răng khểnh mỗi lần cười rất là xinh luôn. Thế là bé lột đồ kéo mình vao tắm chung, ôi phải nói là được bé chiều chuộng như người yêu vậy các bác, bé tắm rất kĩ, thằng nhỏ của mình đã luôn trong tình trạng muốn ăn tươi nuốt sống bé rồi heheee. Tắm xong, bé lau khô cho mình và bắt đầu len giường để hành sự, từng bài massage khoẻ cho đến dẫn dắt mình đi hết khắp cả nước Thái bằng cặp ngực của tuổi mới lớn trông phê vô cùng (Mình nghĩ đọan này các bác nên tự thưởng thức thì sẽ hay hơn), rồi xong bé bắt đầu BJ cho mình, kết hợp vs tay rất nhuần nhuyễn nhé. Lúc nhấp nhô nhìn rất điêu luyện luôn ko khác gi các diễn viên jav cả. Trong lúc đó, mình cũng sử dụng tuyệt chiêu của mình đó là bóp Veu long chảo thủ và móc cua thần công, ngực bé đúng chất mềm mại của con gái tuổi đôi mươi, thêm vào đó V4 cũng rất tuyệt với khe nhỏ xinh xinh mà lênh láng nước. Bé vừa BJ vừa rên nghe rất tự nhiên va thế là mình out trong miệng bé trong sự sung sướng của thằng nhỏ.
Kết thúc, bé dìu mình vô tắm lại rồi massage đầu nhẹ nhàng, vừa làm vừa tâm sự đuọc thêm, rất tình cảm và ấm áp. Rồi mình chào bé ra về và hẹn gặp lại vào dịp khác. Phải nói là Dubai GV đúng chất đào tạo những bông hồng nhỏ nhắn và xinh xắn luôn
đánh gia về bé: Face 9/10
vòng 1 8/10 (Vì mình thích nhưng cô bé ngực vừa vặn nên mình cho điểm vậy)
vòng 2 7/10
vòng 4 và 3 :9/10
Cảm ơn bác Dory và cơ sở massage DB GV cho mình một trải nghiệm tuyệt vời nhé.