RP Hoàng Thành cho các Bác đây

Lượt xem: 8,304

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bữa giờ nghe Hoàng Thành có dịch vụ mới mà chưa có ai RP, nên thôi tối qua quyết định test thừ với mục đích giải quyết nỗi buồn là chính và làm cái RP rổ giá dịch vụ cho anh em là phụ :p:p:p

Đúng là chỗ này bây giờ có rất nhiều loại vé, sau khi hỏi thăm đầu đuôi thì tui cũng liếc qua cái bảng giá dài như cái sớ ở quầy tiếp tân

Ở đây hình như tui nhớ ko lầm thì có tới 5 giá vé :

150k vé thường
200k vé Vip
300k Super Vip
500k Diamond
1200k là vé gì tui quên bà nó rồi

Các Bác lưu ý giá 500k vs 1200k là chưa có Tip nhé, hôm qua tui hỏi Locker thì nó nói cái vé 1tr2 đó là mình sẽ tip cho KTV 1 chai nha

Hôm qua tui test thử vé DIamond, vì thật ra mình đi vé tầm trung để có thể hình dung ra được vé S.Vip vs vé 1tr2 nó ntn,

Tui cũng hỏi qua loa vài thứ, Locker cũng giải thích nhiệt tình
+ Tick 150k vs 200k thì thôi chắc ai cũng biết
+ Tick 300k thì sẽ có BJ và đá nóng
+ Tick 500k hôm qua tui đi thì có thuốc bắc, đá nóng, Massage Thái
+ Tick 1tr2 thì tắm chung, đá nóng, Thái

Hôm qua tui mua vé 500, sau tâm 5 phút ngồi chờ thì được Locker dẫn vào phòng, trong này y như cái mê cung, leo lên leo xuống vòng vòng cuối cùng cũng tới được phòng, phòng thì OK đẹp, sạch sẽ, thơm tho ko có mùi lạ

Vừa bước vào thì mẹ ơi em đã đứng mở cửa chờ mình sẵn rồi

KTV hôm qua tui đi mặc đồ rất là Sexy, đồ lót ở trong thêm 1 tấm vải mỏng quanh người, nhưng có cảm giác nhìn ẽm thì chỉ thấy ẽm mặc đồ lót thôi, nó ảo vậy đấy
Tui bước vào phòng ẽm gật đầu chào, em nhìn rất hợp nhãn tui, em có má lúm đồng tiền 2 bên rất sâu, nụ cười đẹp

Nhưng cái tui để ý lúc đó là V1 cũa ẽm, Cái v1 trăng như bông tuyệt cứ ẩn hiện sau cái lớp áo mỏng của em nhìn kick thích kinh hồn:mad:

Xong xuôi màn chào hỏi thì tới màn xông hơi, trong phòng có 2 phòng xông, 1 khô 1 ướt
Bình thường tui rất ghét xông hơi, nếu đi HM2 hay vòng vòng BD thì tui dẹp bà cái trò xông hơi rồi nhưng vào đây sang chảnh nhất khu cầu vượt Linh Xuân mà, mình phải tỏ ra quý phái chứ đâu có được bay vào táp liền, hehe

Xông hơi qua loa bậy bạ thì cũng tới phần liếm láp, à ko,,,,,tắm táp

Em tắm kỹ, dc cái em này biết quan tâm, sợ mình lạnh nên cũng tận tình chỉnh nước, em vừa chỉnh em vừa hỏi "

Được chưa anh", mà kì cái cái câu em hỏi nó tỷ lệ thuận với độ ngóc đầu của thẳng em, ẽm cứ nhìn mình hỏi được chưa anh thì thằng em lại ngóc, ẽm hỏi 4 lần thì thằng em đã dựng ngược lên từ hồi nào rồi

Em tắm kỹ, kỳ cọ cũng kỹ, cũng hay bắt chuyện nên mình với ẽm nói chuyện cũng nhiều

Xong phần tắm táp thì bay lên giường cho ẽm Massage

Massage khỏe đủ lực, ko qua loa, ở đây tui thấy thú vị cái chỗ là mình sẽ được 1 cái gối, trong cái gối đó là thuốc bắc hâm nóng, cái gối đó hay lắm nha, để lên lưng thấy đã, để nầm ngay vùng cổ cũng thấy đã. với hương thuốc bắc nhẹ nhẹ cay cay, tui nghĩ nếu xỉn làm cái này chắc tỉnh táo thật đó

Ở đây thêm được cái nữa là cái giường Massage rất to, cái giường này chắc phải nằm được 4 người ấy

Đang Massage thì ẽm bước xuống, hỏi mình là anh dùng sữa nhé, mình ừ đại thì ẽm lấy chai sữa rưới lên lưng mình

Ẽm bắt đầu đi Thái, cái V1 của ẽm mới đầu nhìn ngon nhưng cởi ra mình hơi mất hứng, mấy cái áo bra bây giờ nó lừa người kinh thật, lúc mặc nhìn muốn chảy nước miếng, lúc cới ra thì thôi hơi thất vọng 1 tí, tui bị cái là V1 nó đánh tâm lý dữ lắm, tui mà thây hụt hẫng là mấy cái khác tui cũng ko mặn mà nữa

Lúc đó tui quê rồi, nên cũng ko cảm nhận được nhiều lắm lúc em làm Thái

Sau đó em lật người lại đi Thái tiếp tục phần trên, rồi bánh mì kẹp xúc xích, tui ko hứng mấy nên thôi cứ để e làm cho xong, tui mong tới phần BJ xem có gì khác không

Tới phần BJ thì thành thật mà nói là 1 từ thôi : "CHÁN"

Ở đây có nóng lạnh luôn nha mấy Bác nhưng thay vì ngậm bạc hà, ẽm lại ngậm nước đá mới đau

Ẽm BJ 20%, HJ 80%, hơn nữa là cái phần âm thanh của em nghe nó rất giả, tui cực ghét cái đó

Tui nghĩ nếu đã làm thì thôi có tâm 1 tí, đừng có qua loa như vậy nó ko hay

Mass Xa tốt bao nhiêu thì Mass Gần tệ bấy nhiêu

Thôi tới đây tui ko đề cập tới phần đó nữa nha

Khi Mass Gần xong thì ẽm đi đá nóng, ẽm làm rất tốt phần này, xong xuôi thì tui tắm lại xong tui ra về

Tổng kết : (tính theo thang điểm 10 mà tui tự nghĩ nha)

Em tên Xuyên
Face dễ thương 8đ
V1 tui cho 5đ
V2 hơi lipit tui cho 5đ
V3 cũng hơi yếu tui cho 5đ
V4 tui ko check thì tui thấy chán

Đánh giá lần này tui đi tui thấy nó ko đáng với giá vé

Với giá vé như vậy là cao ở Thủ Đức rồi nhưng nhiều cái tui thấy còn qua loa, còn cái giá 1tr2 tip 1tr tui nghĩ thôi dẹp đi, 2tr2 cái giá đó nó ko tương xứng với cách phục vụ cho nên tui khuyên thật các bác nên cân nhắc trước khi đi, như kiểu Hoàng Thành đang tập tành dể trờ thành một quán Massage sang chảnh nhưng sang chảng ko tới nơi, tui đi về tui thấy hơi hụt hẫng đó, cái nữa là khi Tick = Tip là ẽm có thái độ xin thêm nhưng tui chặn đầu nên ko dám mè nheo nữa,

Nếu như chọn bây giờ chắc tui vẫn chọn 1 là HM2, 2 là Vạn An Bình bên đường Nguyễn Tri Phương

Tui nghĩ mấy em ở đây ko chịu chơi bằng bên HM2

Thú thật vs các Bác hôm qua tui vs ông anh đi 3 quán lận, HM2, VAB, HT

Tại 2 quán kia tui ko out dc nên mới phải đi HT

HM2 thì tui đi em Trang, em này ko có gì đặc sắc hết

VAB tui đi em Trang luôn, nhưng em Trang này V1 cực ngon nhé, mấy bác qua đây hỏi em Thảo nữa, face rất dễ thương vs V1 cực ngon

HT thì thôi tui rp ở trên rồi, nhưng dc cái tới HT thì tui out dc nên về nhà cũng thấy dễ ngủ

Được thiệt hại: HM2 + VAB + HT : 2tr

Cam ơn các Bác đã đọc, bây giờ thì tui đi ăn mì gói đây:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Đầu tiên xin cám ơn bác @HotFrankenstein đã lăn xả và chịu đầu tư và hy sinh tấm thân ngọc ngà để có bài Rp quý giá cho a e TD cũng như Q9 va BD biết tham khảo và tìm đc địa điểm cũng như những em ktv xinh đẹp để thư giãn sau những giờ làm việc mệt mỏi!

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Bác đã dành money cho cộng đồng, xong về ăn mì gói... thấy thương ghê.
Thích nhất câu: "mấy cái áo bra bây giờ nó lừa người kinh thật", hôm bữa đi check hàng cũng bị vậy.
Cái gói 2tr2 kia, đi Tiểu Long Nữ hay Tokyo, Shangrila ... thì tuyệt bác nhỉ

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Hi Frank,
VAB bác nói ở cuối là ở Biên Hoà Đồng Nai hay ở Nguyễn Tri Phương Bình Dương vậy???
Ở đó có Trúc cũ, Thắm là ok, Thảo thì tui mới nghe

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Nguyễn tri phương, dĩ an bình dương, trúc cũ vào làm lại rồi, thắm la chuyển từ bên thảo ly q9 qua cũng là người cũ, thảo tướng xôi thịt mà rất dễ thương, mối của tui