HTGD Rp HTGĐ Minh Thư 393 Hòa Hảo Q5

Lượt xem: 19,818

Untouchable.Z1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/17
Chủ đề
1
1
3
34
0 ₿
Gửi AE trong ***
Bữa test thử HTGD Minh Thư bên 393 Hòa Hảo, Q5 thì gặp e Mỹ (có hình xăm đại bàng trên lưng) làm cho.
Nói chung đi HTGD lần đầu gặp kiểu như vầy chỉ dùng tay, miệng liếm liếm được mấy cái rồi thôi.
Ra đồi 320k :mad:
Đã đi chơi thì không tiếc gì nhưng mình làm bên Maika - vĩnh viễn tốt hơn nhiều. Massaga đá lạnh, mấy em ngập đá vô rồi mút chứ ko có kiểu liếm liếm như vầy, mà giá cũng 320
Tóm lại chuột bạch rồi nói AE biết mà né.:D
AE có quán nào tốt cho xin trade với :))) :p:D:D:D
Thanks AE đã đọc bài này!

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo, boycondon560 and pippo85

David

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
11
0
0 ₿
Tội cho bác :( , mà ko biết khu q6, bình tân có quán htgđ nào có mấy em xinh xinh mà chịu chơi ko nhỉ, nghe giang hồ đồn đại khu này này cá sấu nhiều lắm mình cũng ngại :(

Lethanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/17
Chủ đề
0
4
1
27
0 ₿
Quận 10 có quán nào đào xinh hok các bác..nghe đâu quán htgd kiểu mới ngon lắm hả cách bác

• Like
Điểm cảm xúc: Hùng Khánh 2016

lucifersg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/22
Chủ đề
0
2
2
36
0 ₿
Update giá nay đã là 500k chỉ HJ nhanh cho ra, ngoài ra không có tí massage hay gội đầu gì cả.
Nhìn mặt tiền trệt khang trang nhưng dẫn vô trên lầu CSVC rất kém, ngăn bằng các vách gỗ mỏng & cũ, chật chội.
Đã đổi tên ko còn là Minh Thư nhưng địa chỉ vẫn đúng như chủ thớt nói 393 Hoà Hảo. Đi ngang thấy mấy em nhìn từ ngoài vào qua lớp kính khá ổn áo nhưng bước vào mới tá hoả trời ơi.
Quá buồn cho 1 hôm mưa gió sập hầm, 500k/15 phút tính cả thời gian dắt xe vô dắt xe ra.
Biết vậy đi Massage cho đỡ tức.