RP KTV 36 phê ko muốn về

Lượt xem: 8,133

Jean

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/19
Chủ đề
4
17
18
37
0 ₿
Đây là lần đầu tiên đi Lux. đi vào gặp nữ tiếp tân dễ thương giới thiệu các gói. đáng lẽ định đi gói body (tình yêu?)
Cuối cùng bị mỉm cười của em ấy thuyết phục đi gói đặc biệt...

Hình như đặc biệt là vì KTV tắm với khách và mát xa 100% nude. điểm tốt ở cơ sở này là được chọn KTV trên Ipad. Hình ảnh có chút chỉnh sửa thẩm mỹ mà vẫn có thể tưởng tượng thực tế được. đối với mình điều này khá quan trọng vì mình hơi khó tính về mặt của KTV.

Sau khoảng 10p ăn trái cây, uống nước thì được lên phòng.

đi vào phòng cảm thấy hơi thất vọng vì nó hơi hẹp và trang trí rất đơn giản. Tuy nhiên nó sạch và có đầy đủ thiết bị. --> 6 điểm.

Ra xông hơi, gặp số 36. Nhìn là thấy mê rồi! Face hợp gu lắm.

Face - 10đ : Xinh xắn. Cực kỳ dễ thương kiểu bạn gái. đôi mắt cảm tình, tóc ngắn hiện đại và dc nhuộm vàng.
V1 - 7đ : Cam Mỹ tự nhiên. mềm mại và thoải mái
V2 - 7đ : chút lipid cho êm hơn (đáng lẽ mình thích kiểu fitness, tập gym nhưng mà mình thấy cũng phù hợp với dáng em)
V3 - 7đ : tròn và căng

Cởi hết áo (nude 100%) và đi chung trong bồn. Mình bắt đầu làm quen. Em ấy nói chuyện rất nhẹ nhàng,cẩn thận, chu đáo.
Bé hỏi có muốn bắt đầu phần thư giãn trong bồn ko. Và sau này muốn làm khỏe hay làm mệt trước.
Vì bồn nước hơi nhỏ, có duyệt định làm mệt sau cùng
Tắm rửa rất kỹ, chăm sóc cả người như là bạn gái mới và tạo ra một môi trường thoải mái.

- Bé vẫn nude khi tiến hành phân Mát xa khỏe. nó đầy đủ bài. Đó thực sự là matxa tốt nhất mình được trải qua tại loại cơ sở này.
Từ chân đến đầu ko có quên phần nào hết.

- Tiếp theo là Thái. một lần nữa em ấy làm rất nhiệt tình. Lưỡi ướt ướt cùng V1 mềm mại chà nhẹ nhàng khắp người trong khi rên nhè nhẹ. Cảm giác chân thực như là người yêu thật sự. Thấy tay nghề cao như vậy thì hỏi em làm đc bao lâu. Thực ra là em mới vào được một tháng rưỡi...

- Xoay người lại nhìn vào đôi mắt rực rỡ của bé là biết rằng sẽ được lên mây.
Lưỡi em kích thích thằng nhỏ. liếm bi, liếm cột đến khi cuối cùng bắt đầu bj một cách đều, thoải mái, ko cố gắng kết thúc nhanh. Em chăm chú và buông một chút khi cần thiết. Có thêm đá vào miệng và matxa bi. Như vậy khá lâu mà không có tăng nhịp để kết thúc sớm và cũng không có chuyển sang tay. điều bất ngờ là dc out CIA trong sung sướng luôn.

Tắm lại, tâm sự một chút thì thời gian đã đến rồi. Cần phải chia tay. Hẹn bữa sau gặp lại để tiếp tục.
Bé kể trong cơ sở này có 25 KTV nên sợ mình sẽ đi gặp một em khác. Lựa chọn lớn như vậy nghe hấp dẫn quá.
Mà thôi, chắc phải đi gấp em 36 một lần nữa. đây là lần đầu tiên được có cảm tình với một KTV như vậy.

nói chung các bác, rất đáng check!

• Like
Điểm cảm xúc: Jennifer Tèo