Rp lần đầu khám phá rừng xanh! Vé new relax.

Lượt xem: 8,390

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anhdaigia43

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chào tất cả anh em trong diễn đàn!
Mình có cái tính thích khám....phá . Và nghe tiếng đã lâu nay khám phá thử RX là như thế nào!
Vừa vào đến nơi thì mấy chú phục vụ chạy ra đón tiếp rất chuyên nghiệp.
Vào lễ tân thì gặp cô bé bán vé tư vấn các gói vip, spvip, thaivip, rồi new relax.. mình thấy giá tháivip là hợp lý nhưng anh locker và bé bán vé cứ tư vấn rất nhiệt tình vé newrelax mới nhất nhân viên phục vụ theo yêu cầu của khách. Do nhân viên tư vấn quá nhiệt tình nên mình chọn gói cuối thôi. Hơi chát một tí nhưng cũng đáng để thử.
Lướt qua thủ tục nhé, vào phần chính
CSVC đánh giá 8đ tươm tất, sạch sẽ.
Vào phòng thì nhân viên đã chuẩn bị sẵn phòng cho mình đầy đủ
Xông hơi dạng phòng tắm đã có sẵn hơi để xông luôn. Sau khi xông hơi xong mình ra ngồi ghế thì đến tiết mục quan trọng. bé bắt đầu gõ cửa đi vào với một nụ cười tươi. Bé hỏi mình đã xông hơi xong chưa, vào bé tắm cho, rồi bé bắt đầu thoát ra khỏi cái cần thoát và bước vào bồn cùng bơi với mình. Sau khi tắm xong leo lên giường cho bé maxa. Vừa lên giường nói chuyện với bé nói bé số 10. Sinh năm 1998. mình hỏi vé này em phải làm theo yêu cầu anh đúng không. Bé cười trả lời dúng vậy nhưng em làm đúng theo theo các bước trong gói thôi. Vậy là minh nói điều minh muốn với bé và bé cười bảo a là khách code nên em mới chiều đó nghe và rồi bé cuối xuống dùng lưỡi đi những bài quyền và bj cho mình. Sau 10p mình đã out ra trong sung sướng.
tiếp sau đó bé đấm bóp và thục hiện các bước trong quy trình. bé bắt đầu triển khai với màn đá nóng, đấm bóp xong bé bắt tầu tiến hành bài thái. Bé đi kỹ lưỡng trước sau và bắt đầu màn trường sấp của em nó nhịp nhàng vào thế 69 huyền thoại , lúc này thì chỉ biết nằm im cho bé làm và tận hưởng cảm giác dâng trào lên đến đỉnh rồi bé cũng đã tiến hành bj cho mình thêm một lần nữa. Lần này là phần cao trào nhấtbes đeo vào cho tôi và 2 đứa hoà quyện vào nhau. Sau 15p tiếp mình đã out thêm một lần nữa cùng bé. Sau khi xong hai đứa lại nằm ôm nhau , trùi ui nó sướng sao chịu nổi, xong xuôi 2 đứa đi tăm táp lại và chia tay.
Thiet hai:
Tic: 1,5m còn 1,05m(có code)
Tip: 1,5m
Trải nghiệm của gói new relax và sự hòa hợp tạo nên một cuôc bùng nổ tuyệt với.

Khong khong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/4/20
Chủ đề
2
51
15
0 ₿
Gói này có điều gì hay hả bác , được theo yêu cầu lếu lều hả bác

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
ủa ở RX này có Z hả bác mà sao lại đeo bao là sao ạ

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Đỉnh kao đây rồi

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Là sao ta, đọc nghe tò mò thế, được thì inbox mình vé VIP nhất ở đây luôn nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.