Rp Másage Khoe, Bùi Thị Xuân

Lượt xem: 13,533

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
lúc trc nghe nói nó là Ngoc Anh Spa, sau này đổi chủ rồi thì phải.

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác nói rất đúng,đã nhất là lúc em bấm huyệt ở mông trên xương khu của mình khoảng 1 tấc,ta nói máu chạy rần rần thằng em của mình muốn biểu tình luôn. Nhất là bấm huyệt hai bên bẹn thiệt là khó chịu nhưng đã. Có điều là ko sơ múi gì hết nên khá ức chế,chịu thôi massage khỏe mà phải xác định tư tưởng ngay từ đầu khi đi massage khỏe .

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Em nó massage bẹn cho mình . Trong khi đó mình không mặc quần lót . Cây súng chào cờ lên thì sao bác . Em nó có thọt tay vô ống quần massage bẹn bìu không.

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Ko bạn, còn cách lớp quần nha bạn ,bởi vậy mới ức chế lắm luôn...haizz...bạn lăn tăn quá đã ms khỏe rồi thì làm gì có kích thích nhẹ ,mà đã kích thích rồi thì sao nhẹ được bạn,lúc đó bạn kềm chế được ko?
Đã xác định đi ms khỏe nghĩa là ko có gì rồi ,đúng ko.Câu hỏi của bạn rất khó trả lời là vậy đó.
Thân.

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Mình đi Khang Huy ktv có thọt tay vô ống quần massage bẹn bìu . Nhưng vì thấy csvc cũ quá và khăn massage dơ quá nên không đi thôi . Mà ktv lúc này hầu như toàn hà mã cá sấu thôi.

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn vô inbox đi mình sẽ giải thích rõ ràng cho bạn ,tránh loãng chủ đề ,coi chừng ad nhắc nhở .

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
đúng rồi, vô đây chỉ tập trung xông hơi và matxa khỏe thôi. phòng xông hơi có trà đá và mứt gừng ngồi nhâm nhi cũng rất thoải mái. mấy em ktv tuyệt nhiên ko đòi tiền tip, nó cũng ko đưa tờ giấy cho mình ghi luôn, nên phải nhớ tới bàn ghi tiền típ cho em hihi. ở đây khách du lịch rất nhiều.

mấy bác mới đi, ko có yêu cầu em nào, thì thường đc mấy em già già làm cho, đc cái matxa rất tốt.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
khỏe ở BTX chưa vô nên ko biết. hay vô Lê Duyên cũng ở BTX hihi

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Khi nằm ngữa massage chân đùi . Em nó có lấy khăn che baby mình lại không hả bác.

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Bác mua voucher ở đâu và bao nhiêu vậy Bác :D:D ib cho e biết được k?