Rp Másage Khoe, Bùi Thị Xuân

Lượt xem: 13,557

Tai gia cu sy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/6/16
Chủ đề
2
5
2
40
0 ₿
Tình hình là trưa nay mình với thàng bạn mới đi vào chỗ này. Đánh giá như sau.
Csvc ok
Ktv: làm vịêc nhịêt tình, đấm bóp tích cực, nói chuyện vui vẻ
Nói chung đây là một chõ lành mạnh để a e ta thư giản sau 1 ngày mệt nhọc.
Lưu ý: ko có bậy bạ nha bà con, ở đây có khách nữ luôn mà.
Tổng cọng: 2vé 400, tip 300.
Cac em dam bop đúng 75'. Đúng là ms khoẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: black dragon and KaChiuSoa

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
bữa giờ mệt mỏi quá đang cần massa koe cái de lấy lại tinh thần, có bấm nguyệt càng tốt! anh em biết chỗ nào chị giúp với....

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Chỗ này thì lành mạnh và tốt nhất là đừng mong có kích thích nhẹ hay nặng gì cả :D Mình hay đi bên NKKN vì nhà nghèo mà bên đó mới có voucher

black dragon

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
0
38
2
48
0 ₿
cơ sở này năm đường bui thị xuân , nhung so may vay ban vi tren duong BTX cung co nhieu massages lam!!

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Ms Ngọc Anh đường Lý thái Tổ Q3 ,gần bùng binh ngã 7 ,đối diện cây xăng comeco.Massage khỏe thuần túy ,mấy em mặc đồ y tá màu trắng ms cho bạn.Bạn phải nói mấy em làm vừa tay thôi chứ ko, bảo đảm mấy em ms xong bạn như cái mền rách luôn,bao te tua luôn. Ko hj, ko bj,ko sờ mó thám hiểm gì ráo.Đọc kỹ hướng dẩn sử dụng trước dùng,cấm chỉ định mấy bác dâm tà, thích khám phá :p:D.

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Mình muốn tìm chỗ nào kích thích nhẹ. Tức là em nó thọt tay vô ống quần thả kiến đó

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
Matxa khỏe theo tui ko chỗ nào tốt hơn chỗ Health Spa Club ở Ng. Cư Trinh, gần THĐ. Csvc sạch đẹp, nhân viên lịch sự, ktv đấm rất tốt. vô y/c mấy em trẻ như Vân, Như, Thúy

massagevivuky

Tù Binh
Banned
26/6/16
Chủ đề
1
64
11
35
0 ₿
Health spa club ở 36 38 nguyễn cư trinh cũng là của ngọc anh spa thôi . Mấy em đó làm mạnh tay lắm . massage xong về như cái mền rách tả tơi luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: btpaul