RP Massage Bảo Anh gần ĐH Hồng Bàng

Lượt xem: 7,715

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Hi anh em,

Diễn đàn toàn bài rp chỗ nào cũng tốt cũng VIP mà mình ở GV nên đi lại cũng chẳng tiện. Nay cuối tuần mát trời xách thằng nhóc đi dạo. Thấy chỗ này có cái bảng MỚI KHAI TRƯƠNG. Lèo vô thử xem :))

Vị trí: rất dễ tìm - Nằm ngay gần đường Thống Nhất hẻm Hồng Bàng.

Chỗ để xe. Rộng và sạch

Vé: 120k-150k. Chỉ có 2 loại này thôi. Nghe em nhân viên nói là quán mới mở được 3 ngày nên chưa dám làm cái SVIP. (SVip là cái ... SVIP ạ). MÌnh book ngay cái 150k không lăn tăn.

CSVC: 5 Trung bình. Phòng xông hơi hơi nhỏ - Nóng bm xông chưa được 5 phút té.... Bồn tắm loại bằng nhựa ạ. K mê tí nào. Sàn dơ - Không phải cũ, mà là dơ vì bụi. Phải đi dép lào mà đôi dép lào màu không đẹp lắm.

KTV: Đưa cho locker 20k không quên dặn: Lần đầu đi quán nên không biết em nào cả, lựa dùm anh 1 em khả ái nhé. "Anh yên tâm, vui vẻ, nhiệt tình.". Cơ mà mở cửa đi vào thì có phần thất cmn vọng. Không nhận xét body nhá. Em này ít nhất hơn mình 5 tuổi :(.

Skill: Massage khỏe: Tốt, làm chắc tay, cảm nhận được các cơ có sự thư giãn, à ms cho mình mà cứ vỗ mông mình hoài. Khen to, đẹp. WTF???. Mà thư giãn thằng lớn thì phải cho thằng nhỏ ké. Màn thư giãn mệt thì nhận xét của mình không được như mong đợi. BJ thì ít mà HJ thì nhiều, hơi công nghiệp :(, sau thấy mình không vui nên Em chăm chỉ BJ hơn . Em này còn có 1 cái rất vui là "đừng ra vô miệng nha. Chiều h chưa ăn cái gì =))". Mà có tốt có xấu gì thằng em nó cũng phải đầu hàng thôi.

Tổng kết: Tic: + Tip: 350. Lúc mình đưa tip Em cứ nhìn mình phải đến 5s. Éo hiểu???

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85, KaChiuSoa and Cancer

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Thanks thớt đã rp... mấy cơ sở ngoài này sao hét tic cáo thế nhỉ :eek:
Tui cũng đi thử vài chỗ mấy khu ngoài, và quyết định bỏ luôn ko bao h dám lăn tăn mấy khu ngoài đó nữa :D... chịu khó chạy xa chút từ thử đức vào quận 10 cho nó lành

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Sadboy

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Sao lại mới mở 3 ngày zậy, 2 tháng trước tui có đi ở đây mà thấy csvc nhỏ xíu, ktv thì mb mà giá tic thì trên trời. Đi 1 lần rồi thôi chả muốn ghé lại

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
SVIP là super Vip đó bác, giá cao hơn Vip, phòng có thể đẹp hơn và có thể 2 em phục vụ bác.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Hahaha bác report đọc vui ghê,khoái nhất chổ giải thích SVIP...rất ngắn gọn,đơn giản...nên mới hiểu SVIP là cái SVIP :confused:

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and danielleeusa

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Bổ sung cho các pro là có nguy cơ quán này có Z hoặc là Z khá dễ, lúc Em đó trong lúc tắm hay MS mệt có nói lâu quá k gần đàn ông tự nhiên khó chịu quá :) Tự hiểu. Mình chỉ lơ đi thôi vì lúc đó k có nhu cmn cầu.

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
bảo trân mở lâu lắm rồi mà bác. girl trong đó toàn lớn tuổi. hay vòi nữa.