RP massage Du Xuân-Q1

Lượt xem: 7,999

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Chào các đồng dâm. Tối nay vừa đi Du Xuân (DX) về nên mần luôn 1 cái rp cho nóng.
Dự định là sẽ đi khám phá em 41 nên lúc chiều có gọi tới DX hỏi thăm giờ giấc ca kíp thì tiếp tân nói là 21h, thế là canh thời gian xách con tờ rym chạy tới DX lúc 20h40'. Vừa đến nơi là nói vs locker số 41. Tranh thủ xông hơi, tắm táp rồi ra ghế ngồi chờ. Vừa hồi hộp vừa hy vọng...
21h, 1 thằng lk đi tới nói số 41 nghỉ phép @@ cha chả, nghe như sét đánh ngang tai. Có 1 sự hụt hẫng, thất vọng k hề nhẹ, buồn thúi ruột già. Gọi đại mấy em hot khác thì đều là k phải ca. Đến nước này thì phó mặc cho số cmn phận vại: dặn thằng lk kêu em nào xinh xinh.
Vô phòng nằm chừng 3ph, 1 em bước vào. Em số 10. Em cao khoảng 1m58, nặng 49kg.
Quánh giá tổng quan công:
face: 5,5d
v1: chắc cỡ cam sành
v2: có lipit
v3: to, tròn
Do em mặc đồ quá chật và cũng k cho cởi đồ nên k khám phá dc gì nên v4 mình k biết, v1 thì chỉ thấy & sờ dc 1 chút thôi.
Về sv thì em là nhẹ nhàng, từ tốn, k có skill gì đặc biệt và k có âm thanh hifi.
Em này thuộc tuýp nhẹ nhàng, hiền và múp nên ai thích tuýp con gái như vậy thì đó có thể là 1 lựa chọn.
Mình thì chỉ muốn khám phá em 41 nên mai mốt sẽ ghé lại 1 lần nữa mặc dù k thích chỗ này ở điểm: nếu ktv nghỉ phép thì báo ngay từ đầu đi (lúc về hỏi thằng lk & tiếp tân thì ra em 41 nghỉ phép mấy ngày nay rồi chứ k phải nghỉ đột xuất).
Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bác đi giờ đó gần hết ca nên khó có ktv, đợi đến 21:00 vô ca mới đi ktv ca tối, vô xuất mở hàng mấy e sẽ làm tốt hơn
Chúc bác may mắn lần sau :d

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
thì mình cố tình đi giờ đó để mở hàng em 41 vì nghe rp hay quá, ai dè em nghỉ. Xui thấy ghê luôn

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
bác inbox giúp em số em 41 dc k ah? :)

tandungqn

Binh Nhì